ดู: 3672|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ลูกน้ำมาแชร์หน้าอกสวยๆให้ดูค่ะ^^ โดยฝีมือคุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nam0099 เมื่อ 2014-8-22 12:16

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nam0099 เมื่อ 2014-8-22 11:57

สวัสดีคะพี่ๆ เพื่อนๆ ก่อนอื่นน้ำต้องขอออกตัวก่อนเลยนะค๊ะว่าน้ำเป็นคนมีปัญหาเกี่ยวกับหน้าอกมาโดยตลอด!!!
จะตัดสินใจทำหลายรอบแล้วแต่ก็กลัว อาจจะด้วยอายุตอนนั้นยังน้อยด้วย และมีคนบอกอีกว่าทำแล้วเหมือนมีรถสิบล้อทับ!!! โอ้แม่เจ้าใครจะกล้าทำละที่นี้   จนมีลูกพี่ลูกน้องของน้ำไปทำมาเหมือนกัน เค้าบอกว่าไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดเลย  เต็มที่ก็จะเจ็บอยู่แค่ 2-3 วันเอง?!! (แอบคิดในใจว่าจริงหรอ)  จะบอกว่าพี่เรากล่อมน้ำอยู่นานมากเลยนะกว่าน้ำจะใจอ่อนอะ 5555  ในที่สุดก็คิดว่า"เอาวะเป็นไงเป็นกัน"   ก็อยากใส่เสื้อผ้าสวยๆเหมือนคนอื่นเค้าอะเน๊อะ สรุปน้ำก็ตัดสินใจว่าจะทำ!!!!

สรุปน้ำก้เข้าไปที่คลีนิคเพื่อจะปรึกษาหมอก่อนว่าจะเป็นไปในรูปแบบไหน ไปถึงก้มีพี่ผู้หญิงคนหนึ่งที่เคยดูแลพี่สาวของน้ำออกมา
ต้อนรับน้ำ พี่เค้าน่ารักมาก พูดจายิ้มแย้มตลอดเลยอะ ปลื้มมากกกกกก พี่เค้าดูแลแทคแคร์ดีมาก แนะน้ำก็ดี  เพื่อนคนไหนอยากทำศัลยกรรมตัวไหน หรือแค่สอบถามก็ ติดต่อพี่เค้าได้เลยนะค๊ะ พี่เค้าชื่อพี่อีฟคะ ID LINE : PANADDA2533 เฟิม!!อีกทีคะว่าพี่เค้าน่ารักมาก^^
  เข้าเรื่องเราดีกว่าเน๊อะ อิอิ  คลีนิคที่น้ำไปชื่อคลีนิค Absolute Beauty Clinic อยู่ตรงข้ามกะ ซ.ทองหล่อ 12นะค๊ะ
คุณหมอที่ทำหน้าอกให้น้ำชื่อคุณหมอ ชาติชาย มั้งคะถ้าจำไม่ผิด คุณหมอก็แนะนำโอเคนะค๊ะ

****เอาละๆๆๆ น้ำว่ามาดูหน้าอกที่น้ำเอามาฝากกันเลยดีกว่า****

รูปนี้เป็นหน้าอกของน้ำจริงๆนะค๊ะ (แอบอายอะ)

รูปนี้ทำไปได้ 1 อาทิตย์คะ กลับมาล้างแผล (เห็นแล้วแอบดีใจ สวยๆ)

อันนี้รูปปัจจุบันคะ สวยมั้ย ^^

วันี้ก็ไม่มีไรแล้ว แค่อยากมาแชร์ประสบการณ์ตรงคะ ปลื้มฟุดๆๆๆๆ

ใครอยากอกสวยเหมทอนน้ำ ปรึกษาพี่อีฟได้เลยคะ

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-28 12:58:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย shepuii เมื่อ 2014-8-27 16:42
ราคาเท่าไหร่ค่ะ

ราคาที่น้ำทำอยู่ที่65,000 บาท มีคนบอกว่าน้ำทำแพง แต่น้ำว่าแพงกว่านิดหน่อย แต่สิ่งที่เราด้ายคุ้มมากกว่าคะ  ที่น้ำเลือกที่นี่เพราะน้ำดูโปรไฟล์ของคุณหมอโอเค แล้วมีเพื่อนที่เป็นพิตตี้ก็ไปทำกันเยอะ อิอิ แอบพูดยาว
ว้าววววว ขอบคุณน้องลูกน้ำมากเลยคะที่มารีวิวให้ พี่รบกวนฝสกบอกต่อด้วยนะค๊ะ
ใครอยากอกชิดอกเด้งแบบน้องลูกน้ำต้องที่ Absolute Beauty Clinic ได้เลยจ้า
หรือแอดมาคุยกันได้เลยน๊า ID Line  : panadda2533
ทำมาที่เดียวกันเลยคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-23 15:53:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่ absolute เหมือนกันหรอค๊ะ   หมอทำสวยเน๊อะ
คุณริต้าทำเจ็บมั้ย ของน้ำเจ็บแค่2วันเองนะ แต่ที่ชอบไปกว่านั้นคือหมอหล่อ 555
อุ๊ต๊ะ!!!! คิดเหมือนริต้าเลย
วางเต้าสวยมากค่ะ ได้เนินสวยมากค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-27 10:25:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sudaduda เมื่อ 2014-8-25 22:48
วางเต้าสวยมากค่ะ ได้เนินสวยมากค่ะ  ...

ขอบคุณค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-1 12:08:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คัยอยากทำบอกด้ายนะค๊ะ จะแนะนำพี่ที่ดูแลหัย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้