ดู: 570|ตอบกลับ: 2

มีปัญหาเรื่องกระบนหน้ามีใครพอจะแนะนำที่รักษาได้บ้างมั๊ย

[คัดลอกลิงก์]
มีปัญหาเรื่องกระบนหน้าค่ะ อาจเป็นเพราะไม่ค่อยได้ทาครีมกันแดดเท่าไร แล้วก็ตากแดดบ่อยด้วย เลยกำลังมองหาคลินิคที่ชำนาญด้านการลบรอยกระอยู่ค่ะ มีใครพอจะแนะนำได้บ้างมั๊ย เอาแบบที่เชี่ยวชาญด้านการทำเลเซอร์นะคะ ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ
โพสต์ 2014-9-1 20:51:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปรึกษาได้ค่ะด้วยประสบการณ์ด้านการฉีดและการขายมานานกว่า 4 ปี ค่ะ แอดมาดูรีวิวได้ค่ะ

ซื้อสินค้ากับทางร้านไปมีสถานที่ฉีดแนะนำให้ตามนี้ค่ะ
ใน กทม. บางนา ปากน้ำ ลาดพร้าว ฝั่งธน พระราม2 บางกะปิค่ะ

ราชบุรี
ขอนแก่น
พัทยา
บางแสน
เชียงใหม่
พิษณุโลก
อุบล
ภูเก็ต
อุดร
นครสวรรค์
ร้อยเอ็ด
สกลนคร
สระบุรี
เชียงราย
ศรีสะเกษ

สนใจปรึกษาได้ค่ะ 0882053675 โย line// yoart ชื่อ facebook Gluta YA
https://www.facebook.com/Gluta.YA
โพสต์ 2014-9-26 15:18:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจก้อ PM มานะคะ แบงค์จัดให้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้