ดู: 1391|ตอบกลับ: 5

ปากสวยๆจมูกเป๊ะที่เลอลักษณ์จ้าาาา

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่ะชาวดั้งโด่ง วันนี้ได้มีโอกาสมารีวิวให้เพื่อนๆดูค่ะ ตื่นเต้นมั้ยเหรอ ก็มีนิดนึงแหละเนอะ แต่จะสวยแล้วทำไงได้
ทำกับคุณหมอปิติค่ะ ทั้ง 2 อย่างเลย จมูกกะปากค่ะ หมอมือเบาจริงไรจริงค่ะ ดูน่ารักๆด้วย แอบเห็นๆๆ คลายความตื่นเต้นไปได้เลยค่ะ
มาดูกันนะค่ะว่า ออกมาเป็นยังไง ตอนนี้ก็หายดีและค่ะไม่ช้ำบวมเลย ชอบตรงนี้แหละ
ทำงานทำอะไรได้ปกติเลยยยย มาดูกันค่ะว่าออกมาเป็นไงบ้างงงง
ทำมา 1 วัน
ทำมา 2 วัน
ทำมา 4 วัน
ำมา 7 วัน
ทำมา 10 วัน

ทำมา 15วัน
สวยๆเลยค่ะชอบที่นี่ค่ะ ทั้งการบริการและราคาที่อ่ะนะใครก็สวยได้ค่ะ.....รีบเลยค่ะเดี๋ยวสวยไม่ทันเรานะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2014-8-19 18:37:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไหร่คะ
โพสต์ 2014-8-19 19:13:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูก ปาก สวยเป๊ะค่ะ
โพสต์ 2014-8-23 01:15:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากแก้ไขปากอ่ะค่ะ พอจะแนะนำปรึกษาให้ได้ป่าวค่ะ ว่าติดต่อใคร ค่าเสียหายเท่าไหรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้