ดู: 978|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ควรฉีดกลูต้าเสริมกับอะไรดีคะถึงจะเห็นผล

[คัดลอกลิงก์]
หนูว่าจะฉีดผิวขาวคะ แต่กล้าๆกลัวๆ เหตุเพราะกลัวเปลืองตังค์แถมไม่ขาว เลยอยากทราบว่ามียาตัวไหนบ้างที่เป็นตัวเสริมให้ขาวเร็วบ้างคะ ควรฉีดกลูต้าคู่ตัวไหนบ้าง  ถึงจะเห็นผลเร็ว เพราะแต่ก่อนขาวคะ แต่นั่งซ้อนมอไซท์คุณแฟนทุกวัน เลยคล้ำ เคลียดมากๆคะ ใครมียา มีสูตรยา แนะหนูบ้างนะคะ ขอบคุณคะ ^^
ปรึกษาได้ค่ะด้วยประสบการณ์ด้านการฉีดและการขายมานานกว่า 4 ปี ค่ะ แอดมาดูรีวิวได้ค่ะ

ซื้อสินค้ากับทางร้านไปมีสถานที่ฉีดแนะนำให้ตามนี้ค่ะ
ใน กทม. บางนา ปากน้ำ ลาดพร้าว ฝั่งธน พระราม2 บางกะปิค่ะ

ราชบุรี
ขอนแก่น
พัทยา
บางแสน
เชียงใหม่
พิษณุโลก
อุบล
ภูเก็ต
อุดร
นครสวรรค์
ร้อยเอ็ด
สกลนคร
สระบุรี
เชียงราย
ศรีสะเกษ

สนใจปรึกษาได้ค่ะ 0882053675 โย line// yoart ชื่อ facebook Gluta YA
https://www.facebook.com/Gluta.YA
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asha01 เมื่อ 2014-9-3 14:13

ถ้าผิวคล้ำแต่แค่โดนแดด ฉีดวิตามินซีก็พอมั้งคะ ใสขึ้น(ย้ำนะคะ ว่าใส) แถมร่างกายได้รับประโยชน์จากวิตามินซีด้วย เลือดออกตามไรฟันหวัดก็เป็นน้อยลง  เมื่อก่อนอยากฉีดกลูต้าฯแต่ศึกษาและถามจากเพื่อน ขาวเกินไป+มีผลกระทบกับร่างกายด้วย  ช่วงกำลังตัดสินใจเห็นโปรฯฉีดผิว ลดแลกแจกแถมของ เอเมด คลินิก เลยรีบคว้าเลย ตอนนี้หมดโปรฯไปแระ โชคเข้าข้างให้สวยขึ้นจริงๆค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MICKEYMEW เมื่อ 2014-9-4 07:39

ตาม คห.2 เลย.!!

ส่วนตัวเมื่อ 2 ปีก่อน ฉีดคอมพีท 1000 mg กับเดอม่าไวท์กล่องชมพู อย่างละ 1 กล่อง

รู้สึกไม่ขาวเลย แค่ใสๆ ผิวเกลี้ยงๆ เข้าใจผิวเกลี้ยงป่ะ บอกไม่ถูกอ้ะ ใสๆ เกลี้ยงๆ ดีกว่าเดิมนิดนึงอ้ะ 5555555555 หรือเราดำเกินเยียวยาก็ไม่รู้นะ จะลองก็ได้ แต่ศึกษาดีๆนะ

ตอนนี้เลิกละ พอ รู้สึกไม่ใช่ทางของเรา คหสต.นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้