ดู: 3312|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปากกระจับ 10 วัน Dmor clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เอารูปมาลงให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ ปากโดย Dmor clinic ค่ะ ตัดไหมเรียบร้อยค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยค่า จิ้มลิ้ม ค่า หน้าหวานเลย
ปากบางสวยมากค่ะ น่ารักค่ะ
สวยค่ะ ของพี่ไปทำมาได้ 3 วันล่ะแอบนอยด์ดูเท่าเดิมไม่บางเลย ถ้าจะไปทำอิ่กครั้งหนึ่งตายแน่เลยทรมานฝุดๆตอนกินอาหาร
สวยค่ะ ของพี่ไปทำมาได้ 3 วันล่ะแอบนอยด์ดูเท่าเดิมไม่บางเลย ถ้าจะไปทำอิ่กครั้งหนึ่งตายแน่เลยทรมานฝุดๆตอนกินอาหาร
สวยค่ะ น่ารักมาก ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ
อิ่มใจ ตอบกลับเมื่อ 2014-8-14 20:37
สวยค่ะ ของพี่ไปทำมาได้ 3 วันล่ะแอบนอยด์ดูเท่าเดิมไม่ ...

พี่ไปทำที่ไหนมาหรอคะ แล้วรู้สึกว่า เท่าเดิมหมอโอ่ รังสิตไหมคะ
dowminicooper ตอบกลับเมื่อ 2015-5-23 04:44
พี่ไปทำที่ไหนมาหรอคะ แล้วรู้สึกว่า เท่าเดิมหมอโอ่ รังสิตไหมคะ

ใช่เลยค่ะ ตอนนี้พี่ไปแก้กับหมอภูมาแล้ว สวยเลิศมาก ถูกใจผุดๆ
อิ่มใจ ตอบกลับเมื่อ 2015-5-23 14:33
ใช่เลยค่ะ ตอนนี้พี่ไปแก้กับหมอภูมาแล้ว สวยเลิศมาก ถูกใจผุดๆ

ขอคำปรึกษาได้ไหมคะลังเล มากเลยค่า ตอนนี้ว่าจะไปทำที่ไหนดี จ่ายมัดจำหมอโอ๋รังสิตไปแล้วคะ แต่คงจะทิ้งเห็นหลายๆคนมาบ่นว่าเท่าเดิม แล้วก็ไม่เป็นกระจับเท่าไหร่ จะไปหมอภุบน-ล่าง55000แล้ว หรือจะไปหมอโอ๋ ดิมอร์ก็สวยดีคะ 30000 >< หลงทางมากตอนนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อิ่มใจ เมื่อ 2015-6-1 15:12
dowminicooper ตอบกลับเมื่อ 2015-5-30 02:38
ขอคำปรึกษาได้ไหมคะลังเล มากเลยค่า ตอนนี้ว่าจะไปทำท ...

ได้จ้าปรึกษามาเลย ยินดีมากๆค่ะ เพราะเราคนรักสวยรักงามเหมือนกันเราเข้าใจถึงหัวอกคนที่เสียเงินไปทำมาแล้วแต่ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยปากยังเท่าเดิมเหมือนไม่ได้ทำอะไร เจ็บตัวฟรีค่ะ

พี่ทำกับหมอโอ๋ วีนัสคลินิกมา ปากยังเท่าเดิมค่ะ เราก็รอเผื่อจะม้วนเข้าเห็นหมอบอกว่าสามเดือนจะม้วน รอเป็นปีปากยังเท่าเดิมค่ะ ตอนแรกเลยที่พี่ไม่ไปทำที่หมอภูเพราะแพงเสียเงิน แต่สุดท้ายแล้วเราก็ต้องกลับไปให้หมอภูแก้ให้เสียเยอะกว่าเดิมอิ่กค่ะ ดิมอร์ก็สวยดีเหมือนกันนะคะ ไม่แพงเท่าหมอภูด้วย  

ถ้าทำกับหมอโอ๋ต้องได้แก้แน่นอนค่ะ เพราะปากเท่าเดิม เจ็บตัวหลายรอบ แถมเวลาไปแก้ที่อื่นหมอคิดค่าแก้อิ่ก

ขอlineพี่ได้ไหมคะ ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้