ดู: 2631|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ความคืบหน้าของน้องจมูก ครบ 1 เดือนครัช ^^

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ ปาล์มคนขวา นะคะ

หลังทำได้ 1 เดือน แล้วจร้า คนขวานะ ดูหน้าคมนะ หรือปาล์มคิดไปเอง5555

ดูด้านข้างมั้งเนาะ กล้องสดเลย 5555+

*** แต่ในหัวเราคิดว่าพอจมูกเข้าที่ มันยุบลงอิกอ่า มันยังใม่โด่งสมใจเราเรย เพื่อนๆ ว่าปาล์มจะไปแก้ดีมั้ย อยากให้โด่งอิกนิดอะคร้า แนะนำหน่อยนะคะ ****

****อื้มๆๆนี่ รบกวนอิกอย่างนะ 555 ปาล์มว่าจะไปกรีดตาเป็นลำดับในการอัพความสวยต่อไป ดีมั้ยนะ อิอิ  ^^ ****

ขอบคุณคร่า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โด่งสวยมากเลยค่ะ เราว่าเหมาะกับหน้าแล้วนะ ทำแล้วหน้าเปลียนเลย
คิววันที่ 14 สิงหาคมนี้คะ คุณหมอเบญ  medmatic by meko

Line : bkfreeze

พอดีไม่ว่างเข้าไปเลยคะ แอดลายมานะคะ
ทำที่ไหนมาคะ  สวยจัง
กำลังหาที่แก้จมูก
ไม่ต้องแก้แล้ววโด่งขึ้นเยอะถ้าเทียบกับรูปก่อนทำ
กรีดตาจะทำให้ดูหวานขึ้น สวยพริ้งแน่นอน
จมูกสวยมากแล้ว เชียร์ตา อิอิ
จมูกโด่งสวยจังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้