ดู: 1580|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] อยากทำปากช่วยที่คับ แนะนำหมอให้หน่อย "เค้าอยากได้แบบนี้อ้าาา"

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย podter เมื่อ 2014-8-4 01:42

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย podter เมื่อ 2014-8-4 01:37

คือดูดีมาก มีข่าวว่าแกทำ
ย้อนดูรูปเก่าๆก็เหมือนทำจริงๆ แต่แกบอกไม่ได้ทำ
หาแบบอยู่นาน ชอบมากครับ อยากได้แบบพี่แม็คAF  แต่ชอบนะรูปปากสวยมีติ่งน่ารักดี
จึงอยากขอคำแนะนำครับหมอใหนทำสวยในรูปแบบปากผู้ชาย
คือไม่ได้อยากให้สาวมาก หวานนิดๆ มีติ่ง หน่อยๆ
เห็นรีวิวหมอภูแล้วกลัว มันบางมากไป บางจริงๆเลยไม่ค่อยเสถียร
ก็แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนด้วยแหละเนอะ
ยังไงก็ ช่วยแนะนำหมอด้วยนะคับ ขอบคุณครัช
ผมทำที่ Dmor clinic ครับยังบวม ๆ อยู่เลย ไม่น่าจะบางเล็กขนาดรูปที่คุณเจ้าของกระทู้ต้องการหรอกครับ เพราะผมชอบบางมากตั้งแต่แรก ให้หมอตัดนิดเดียว ก็สวยดีครับ ลองดูเป็นตัวเลือก ราคาไม่แพงทำไรพอสู้ไหวครับ

เพจครับ ลองงเข้าไปปรึกษาดู https://www.facebook.com/DmorClinic?ref=hl
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-6 17:30:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย beyobi เมื่อ 2014-8-4 10:34
ผมทำที่ Dmor clinic ครับยังบวม ๆ อยู่เลย ไม่น่าจะบางเล็กขน ...

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ  น่าสนใจอยู่เหมือนกัน
รีวิวของคุณก็เจ๋ง อย่าลืมอัปรูปบ่อยๆนะ คงสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้