ดู: 1386|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครทำจมูกหมอชุมโชคสุราษฎร์,หมอกำธรนครศี บ้างจ้า

[คัดลอกลิงก์]
อยากถามว่าใครที่ทำกับหมอชุมโชคหรือหมอกำธร ซิลิโคนนิ่มบิดได้ไหม ทรงสวยไหม อยากรู้เกี่ยวกับซิลิโคนมากว่าพอใส่แล้วมันสามารถบิดได้เหมือนกระดูกอ่อนไหม พอหายดีแล้ว ขอบคุณค่ะ สนใจจะหาที่แก้
ผมไม่ได้ทำจมุกกับหมอกำธรน่ะครับ แต่ทำคางกับคุณหมอ เรื่องซิลิโคนของหมอกำธร มีหลายราคาครับมีตั้งแต่7000-9000 บาทครับ ราคา 9000 เป็นของอเมกาครับ นิ่มสุด เพราะเคยจับมาครับ ส่วนเรื่องที่บิดไปมาได้ มันไม่ถึงขนาดบิดไปมาได้ เพราะการที่เราไปทำแบบนั้น บางทีทำให้จมูกเราอักเสบได้ มันอยู่ที่ฝีมือหมอมากกว่าครับ และการทำความเข้าใจกับหมอให้ดีก่อนทำครับ เพราะซิลิโคนเมื่อเข้าไปในจมูกแล้ว เวลาจับมันก็แข็งเหมือนกันครับ ส่วนกระดูกหลังใบหู ที่หมอกำธร ก็มีทำครับ (ที่บอกมาทั้งหมดนี้ ผมแค่เป็นลูกค้าหมอกำธรครับ เคยจับซิลิโคนที่เสริมจมูกมากับตัวเอง *ขอหมอดู ผมไม่มีส่วนได้เสียครับ)ส่วนซิลิโคนคาง อยากบอกว่าบิดไปมาเหมือนบิดผ้าตากเลยครับ เป็นรูปเสี่ยวพระจันทร์**นอกเรื่องครับ ***เอาเป็นว่าถ้าอยู่ในตัวจังหวัด นคร หรือจังหวัดไกล้เคียง หาเวลาลองเข้าไปปรึกษาหมอกำธรได้ครับ จะได้ชัวกว่าครับ ผมเป็นกำลังใจให้น่ะครับ สู้ๆๆๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-3 23:28:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย teerapon เมื่อ 2014-8-3 21:56
ผมไม่ได้ทำจมุกกับหมอกำธรน่ะครับ แต่ทำคางกับคุณหมอ เ ...

ขอบคุณน่ะค่ะ น่ารักจังให้กำลังใจด้วย กำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ แต่อยู่ จ.สุราษ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้