ดู: 4532|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] มีใครเคยทำจมูกที่รามาวดีคลีนิคบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากขอความเห็นการทำจมูกกับคุณหมสัมฤิทธิ์ รามาวดีคลีนิคค่ะ หาข้อมูลไม่ค่อยมีเลย ใครเคยทำช่วยแชร์กันหน่อยนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-1 23:18:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชื่อคุณหมอผิดค่า คุณหมอสัมพันธ์ คมฤิทธิ์
พึ่งไปทำมาค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-4 23:01:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย phutsai เมื่อ 2014-8-4 22:48
พึ่งไปทำมาค่ะ

เป็นอย่างไรบ้างคะ เล่าสู่กันฟังได้ไหมเอ่ย อยากดูรีวิวจังเลยค่ะ ไม่ทราบว่าทำมาเท่าไรคะ

ตอนนี้ก็ยังบวมอยู่ยังไม่เข้าที่มาก ค่าใช้จ่ายบอกก่อนนะค่ะว่าเคยทำจมูกมา2หนและเอาออห1หนค่ะคราวนี้รอบที่3ค่าใช้จ่ายที่ทำกับคุณหมอ สัมพันธ์ ราคาที่ทำคือ80,000บาทค่ะคุณหมอคิดราคาขึ้นอยู่กับลักษณะของแต่ล่ะคนไปราคาต่างกันค่ะ แต่ล่ะคนปัญหายากง่ายต่างกัน
พยายามต่อราคาแต่ก็ไม่สำเร็จแต่ก็ยอมเสี่ยงรอบสุดท้ายจริงๆเพราะกลัวจะผิดหวังกับการทำและเจ็บตัวบวกเสียดายตังค์แต่คุณหมอบอกจะทำให้สุดฝีมือเลยยอม
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-15 10:54:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคะ แล้วผลที่ออกมาถือว่าพอใจไหมคะ
ก็ต้องรอดูต่อไปค่ะแต่ก็โอเคค่ะ
ตอนนี้ได้16วันแล้วค่ะ จริงๆแล้วขึ้นอยู่ความพอใจของเราส่วนตัวก็ชอบนะค่ะคงต้องรอให้ครบ3 เดือนก่อนตอนนี้พอใจค่ะ อยากจะแชร์ข้อมูลให้สำหรับท่านมดที่จะไปทำเพราะตนเองก็ศึกษาจากข้อมู่ของคนอื่นเพื่อเป็นการตัดสินใจก่อนทำ

ือ

นค

่อ

ยจะเข้าที่ตามที่ถ้าทุก
ขอโทษทีค่ะอัพรูปไม่ค่อยเก่งเลย

แสดงความคิดเห็น

เริ่มสวยแล้วค่ะ ตอนนี้ทำได้กี่วันแล้วค่ะ ถ่ายรูปให้ดูอีกนะคะ  โพสต์ 2014-8-30 09:39
อยากเห็นตอนนี้จังเลย
อยากเห็นตอนนี้จังเลย
อยากเห็นตอนนี้ด้วยคะเพราะกำลังหาข้อมูลอยู่คะ
พี่ตัดปีกจมูกรึเปล่าคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้