ดู: 3122|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] อยากทำนม เสริมหน้าอก แบบ เอมมี่ แม็กซิม จะมีผลข้างเคียงไหม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iindy.petch เมื่อ 2014-7-31 15:36

มีเรื่องอยากปรึกษาหน่อยค่ะ คือตอนแรกเราเห็นหน้าอกของเอมมี่ ก็ตกใจนะ แม่เจ้า!! อะไรจะใหญ่ปานนั้น แต่พอนั่งดูไปดูมา เอ๊ะ! มันกลายเป็นติดใจซะงั้น พูดตรงๆเลยว่า อยากมีหน้าอกเหมือนเอมี่เลย เพราะเราคิดว่าการที่ผู้หญิงมีหน้าอกที่ใหญ่ ก็ดูดีไปอีกแบบนะ (สะดุดตาดี ชอบอ่ะ มีไรป่ะ 5555) ทีนี้ปัญหามันอยู่ที่ว่า เราเองก็ไม่ค่อยมั่นใจเหมือนกันว่า ถ้าหากเราเสริมหน้าอกให้มีขนาดใหญ่เท่าของเอมี่แล้ว จะเกิดผลข้างเคียงอะไรรึเปล่า เพราะเท่าที่หาข้อมูลพอสังเขปแล้ว การเสริมหน้าอกที่มีขนาดใหญ่เกินไป อาจจะทำให้เกิดอาการปวดหลัง หรือเดินหลังค่อม แต่เราอยากทำจริงๆนะ ใครที่ทราบข้อมูล แนะนำหน่อยนะคะ

อยากได้หน้าอกทรงแบบนี้ ขนาดนี้เลยอ่ะ ชอบจริงๆนะ ^0^
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-20 17:17:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
phantira123 ตอบกลับเมื่อ 2014-8-2 15:20
ทำใหญ่ๆ ก็ไม่ใช่จะสวยทุกคนน้า
อยู่ที่หน้าตาคนทำ กับหุ่นด้วย
ทำแต่พองามก็พอ

ตอนนี้กำลังตัดสินใจเลยค่ะ แต่ก็ใกล้ถึงเวลาทำแล้วล่ะ ไว้จะมารีวิวให้ดูกันนะ
เคยอ่านผ่านตา
หมอคนทีออกรายการกับเอมี่บอกว่า
ถ้าเป็นไปได้ อย่าทำเลยดีกว่า
ระวังปวดหลังนะคะ
ทำใหญ่ๆ ก็ไม่ใช่จะสวยทุกคนน้า
อยู่ที่หน้าตาคนทำ กับหุ่นด้วย
ทำแต่พองามก็พอ
ถ้าทำต้องรับได้กับผลที่ตามมา
1. หาเสื้อใส่ยากขึ้น ยิ่งตอนนี้ตัวเล็กๆทั้งนั้น ดีไม่ดี ได้ใส่เสื้อสาวอวบเลยค่ะ
2. เสื้อชั้นใน "ไม่มีไซส์" ต้อง "สั่งตัดเท่านั้น"
3. ใช้ชีวิตลำบากมากขึ้น วิ่ง กระโดดโลดเต้น ไม่ได้ดั่งใจ มันจะหนักๆถ่วงๆ
4. ตกเป็นเป้าสายตาได้ง่าย อาจจะเจอพวกหื่นๆลวนลาม
5. ต้องขยันนวดทุกวัน
6. *ข้อนี้สำคัญ ให้นมลูกระวังลูกหายใจไม่ออก
7. *ข้อนี้ก็สำคัญ แก่ตัวมา นมอาจจะยานเลยเอวลงมา

ใหญ่ไปก็ใช่ว่าจัดีเสมอไปนะคะ ธรรมชาติดีที่สุดค่ะ ถ้าจะเสริมก็ควรมีความพอดีนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-15 10:08:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
llppnnll ตอบกลับเมื่อ 2014-8-3 17:35
ถ้าทำต้องรับได้กับผลที่ตามมา
1. หาเสื้อใส่ยากขึ้น ยิ ...

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข้อมูลดีๆ
สำหรับบางคน!!  ถ้าทำใหญ่ไป!!  นมอาจจะ"แตกลาย"  ได้นะ
พี่เราไปทำมาที่ยศการคลินิกนะคะ เห็นว่าที่ใช้ gummy bear แล้วดีมากค่ะ ไม่เจ็บมาก ไซส์ก้อน่าประมานเอมมี่นะคะ แต่อาจจะไม่เท่า แต่ทรงนี่คล้ายกันเลย พักรักษาก้อไม่นานมากเหมือนเคสปกติค่ะ คลินิกเค้ามีโรงแรมสามารถให้อยู่พักฟื้นได้เลยด้วย ดีมากๆค่ะ โดยที่จะได้ราคาพิเศษสำหรับคนไข้ และสามารถนำญาติมาพักได้ด้วย ในเรื่องอาหารก็สามารถโทรสั่งได้จากห้องอาหารด้านล่าง และคุณหมอจะเข้าเยี่ยมเป็นระยะๆ อีกด้วย ส่วนการพักฟื้น

สนใจติดต่อ 02-253-8901 (สาขาราชดำริค่ะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้