ดู: 1020|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ถ้าจะยกกระชับหน้า ให้หน้าเรียว Sonoqueen กับ Ulthera ใครเคยทำบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือตอนนี้ อายุ ก็ปาเข้าไปจะ 38 แล้วค่ะ แล้วเวลาส่องกระจกแต่งหน้าไปทำงาน ทุกตอนเช้า รู้สึกว่าหน้าตัวเองไม่กระชับเลย มันหย่อนๆไปหมด แล้วเวลาแต่งหน้าก็ดูไม่ค่อยสวย เพราะพอแก่ขึ้นอะไรๆก็ไม่ดีไปหมด เบื่อค่ะ  เลยต้องศึกษาข้อมูลกันแล้ว เลยไปหาข้อมูลแบบละเอียดมาเลย ไม่ทราบว่า ใครเคยไปทำ Sonoqueen หรือ ulthera มาแล้วบ้างค่ะ เข้ามาคุยกันหน่อยว่า  โซโนควีน กับ อัลเทอร่า มีความแตกต่างกันอย่างไร และมีข้อดีข้อเสีย อย่างไรบ้างค่ะ  ขอบคุณค่ะ
ส่วนตัวไม่เคยทำนะคะ แต่เท่าที่เคยอ่านมาตัว SONOQUEEN น่าสนมากๆค่ะ เพราะเห็นชัดเลยถึงความแตกต่าง
หน้ากระชับขึ้นด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้