ดู: 785|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกเป็นแท่งข้างเดียว มองหน้าตรงชัดเลย มีวิธีฉีดให้เติมเต็มไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]

อยากถามเพื่อนๆในบอร์ดว่า มีวิธีแก้มั้ยครับ ปัญหาของผม จมูกมันเป็นแท่งข้างเดียว คือ เวลามองหน้าตรงข้างซ้ายจะเต็มไม่เป็นแท่งไม่เกิดขอบ แต่! ข้างขวาจะเป็นขอบแท่งชัดเจน และเป็นเงาเหมือนแรงเงาอะครับ มันเลยดูไม่ธรรมชาติ แก้มาหลายหมอแล้วครับ จนมาล่าสุด คุณหมอท่านล่าสุดให้คำตอบผมว่า เพราะกระดูกจมูกเดิมผมมันใหญ่ไม่เท่ากัน (แกก็ให้จับ) ข้างซ้ายกระดูกจมูกจะเต็มและแน่นกว่า แต่ข้างขวา จมูกกระดูกจะเล็กและยุบลงกว่าข้างซ้าย พอเสริมออกมา มันจะไม่เท่ากัน
( เลยอยากปรึกษาเพื่อนๆพี่ในบอร์ดครับ ว่าอย่างนี้ จะมีวิธีช่วยผมไหมครับ หรือ ต้องทำใหม่ แต่ทำใหม่ มันก็ต้องเป็น ไม่มากก็น้อยเพราะกระดูกจมูกจริงผมมันใหญ่ไม่เท่ากันครับ อย่างงี้จะมีวิธีฉีดไหมครับ ให้มันเติมเต็ม ฉีดเฉพาะข้างขวาให้มีความใหญ่เท่าข้างซ้าย มองหน้าตรงจะได้ไม่เป็นแท่งขอบข้างเดียว ถ้ามีฉีดผมก็สนใจ แต่ก็อยากให้มันอยู่กับผมไปตลอด ไม่จางหาย หรือ ส่งผลอันตรายในอนาคตอะครับ เครียดมากครับตอนนี้ ) !! รบกวนเพื่อนๆพี่ๆในบอร์ดช่วยตอบทีนะครับ
ขอบคุณครับ   
อยากเหนรูปนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้