ดู: 4498|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว Vaser ขา @สตาร์คลินิก คุณหมอ กิตติ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกๆคนค่ะ มารีวิวครั้งแรก กับประสบการณ์ ดูดไขมันที่ต้นขา แล้วก็สะโพก  เหมือนขาหมูมากก ใส่กางเกงขาสั้นไม่ได้เลยค่ะ เคยใส่แล้วก็มีสายตาจะคนรอบข้างมองแปลกๆ ทำให้ไม่มั่นใจ เค้าก็คงอยากจะทักนะคะ ว่าขาใหญ่จัง 5555 ทำให้รู้สึกไม่ถึงเวลาแล้วและที่ต้องทำไรสักอย่างแล้วก็เลือกทำ vaser ที่สตาร์คลินิก ค่ะ คุณหมอกิตติ เพราะทางคลินิกให้คำปรึกษาดี แล้วก็รับประกันผลให้  วันทำเรามาถึงคลินิกบ่ายกว่าๆ มาถึงคลินิกก็มานั่งรอแปบนึง พยาบาลก็ให้เข้าไปเปลี่ยนชุดค่ะ แบบว่าตาลายมากค่ะ รีบตื่นมากินข้าวต้มก่อน ตอนหกโมงเช้า ของเรานัดทำ บ่ายสองก็พอดีอ่ะคะ ก็เข้าห้องตรวจให้คุณหมอวาดรูปว่าจะดูดส่วนไหนบ้าง เลือกทำแบบหลับนะคะ  สบายๆตื่นมางงนิดหน่อย แล้วพี่พยาบาลก็มาวัดความดัน แลวก็ทานข้าวต้มก่อนกลับบ้าน  ใครจะทำแนะนำให้มีคนไปด้วยจะดีนะคะ จะสะดวกกว่า ของเราพาแฟนมารอกว่าจะเสร็จ เกือบสองทุ่มค่ะ แฟนก็ไปเดินเล่นรอที่เดอะมอล์ กินข้าวรอ กินหนมรอ  หมอทำนานมากจริงๆ รูปหลังทำประมาณ สองอาทิตย์นิดๆค่ะ จะเห็นว่า ขาไม่มีเป็นคลื่น รอยบุ๋ม เลย ประทับใจสตาร์คลินิกมากๆคะ

ทำมาเท่าไหร่คะ ลดเยอะมากเลย
เท่าไหร่อ่าคะ สนใจอยากทำบ้างแต่ไม่มีข้อมูลเรยคะแนะนำหน่อยนะคะ
เท่าไหร่คะะ
สนใจค่ะ เจ็บมั้ยคะ แล้วต้องเตรียมอะไรบ้างก่อนผ่าตัดอ่ะคะ
ขอหลังไมค์ ID Line ได้มั้ยคะ ขอบคุณมากๆคร่า
ราคาเท่าไหร่คะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-26 16:56:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย baifern1320 เมื่อ 2014-8-25 22:17
สนใจค่ะ เจ็บมั้ยคะ แล้วต้องเตรียมอะไรบ้างก่อนผ่าตัด ...

หลังไมคไปแล้วนะค่ะ
ลดเยอะมาก ทำมาเท่าไหร่อะค่ะ
มีอาการหลังทำยังไงบ้างค่ะ
ลดเยอะมากเลย น่าสนใจทำมากๆเลย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-21 15:01:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
supichaya_45 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-14 14:58
ลดเยอะมากเลย น่าสนใจทำมากๆเลย

ขอบคุณค่าาา ทำเลยค่ะะ เชียร์ๆอิอิ

ลดเยอะดีค่ะ อยากทำบ้างแนะนำหน่อยคะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-22 16:27:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
macgie. ตอบกลับเมื่อ 2014-11-22 13:44
ลดเยอะดีค่ะ อยากทำบ้างแนะนำหน่อยคะ

ขอบคุณค่าา  ยินดีจร้าา ลองเข้าไปพบคุณหมอดูค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้