ดู: 1537|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูกช่วยแนะนำหน่อยค่ะคุณหมอไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่ะ  ดาร์อยากทำจมูกค่ะตอนนี้ฝึกงานอยู่วันศุกร์ที่21

จะฝึกเส็ดแร้วอยากจะทำจมูกค่ะแต่ม่ายรุจะทำที่ไหนดีคุนหมออารัยดี

พี่ๆๆช่วยแนะนำดาร์หน่อยด้ายมั๊ยค่ะ

ลังเล  ที่ยันฮี หรือคุนหมอคมกริด ช่วยหน่อยนะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-12 21:03:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือว่ามหาลัยจะปิดแร้ว มันจะหายทันป่าวค่ะ 2อาทิตย์อ่ะค่ะ
หมอ มนัส ค่ะ เหนจาก กระทู้ ต่างๆ ทำสวยมาก 35000 บ
แล้วก้ ฟอร์จูน หมอเฉลิม นี่ก้เหนมาจาก หลาย ๆ กระทู้ ก้สวยมาก ๆ เช่น กัน 18000 บาท

นี่เปนคุนหมอ ในดวงใจค่ะ แล้วแต่เจ้าของ กระทู้ค่ะ
เดวรอความเหน ต่อ ๆไปแล้วก นนะค่ะ
แล้วก้พิจรณาดู
เอ่อออออ...อยู่ๆก็จะทำเลยหรอคะ

จริงๆน่าจะศึกษาว่าคุณหมอท่านไหน สไตล์เป็นยังไง
ใช่แบบที่เราอยากได้มั้ย...ก่อนนะคะ...เบื้องตัน

ต่อไปก็ต้องโทรไปเช็คคิวคุณหมอค่ะ
อย่างคุณหมอบางท่านคิวยาวไปปีหน้าแล้วนะคะ

แนะนำให้ศึกษาดีๆก่อนค่ะ..เรื่องอย่างนี้...เจ็บทั้งตัว..เสียทั้งเงินค่ะ
ไม่ต้องรีบร้อน..มีเวลาให้สวยอีกตั้งนานจ้าาาาา{:13_996:}
เก็บข้อมูลอยู่เหมือนกันค่ะ
เห็นรีวิวหลายๆหมอ ก็มีแต่สวยๆทั้งนั้น
ตัดสินใจไม่ถูกเลยอ่าค่ะ
รูปทรงจมูกก้เลือกในใจไว้แล้ว
เหอๆ
พี่ชายเชียร์ หมอกมล ทาว อิน ทาวอ่าค่ะ
ตอนนี้ลังเลมากๆ
ระหว่าง หมอกมล หมอนพรัตน์ หมอเฉลิม
http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D2&page=6

ลองเข้าไปดูในของเค้าละกันนะจร้า
อยากทำเหมือนกันคะ ตอนนี้ติดต่อไปที่หมอศิริพรชัยแล้ว  คิวยาวถึงปีหน้าเรย หุหุ
อยากให้ศึกษาเยอะๆนะครับ
การศัลยกรรมนี้ ไม่รอบครอบ เรื่องใหญ่นะครับ
เพราะ เราต้องเสียเงิน เจ็บตัว เสียเวลาจิตตก
และ มีความเสี่ยง
เราเลือกแบบ สุ่มสี่สุ่มห้าไม่ได้เลยจิงๆๆ
บางคนเก็บเงินมาครึ่งปีเพื่อทำ บางคนเป็นปีก้อมี
อย่าละเลย ใส่ใจในรายละเอียดนะครับ

ขอให้คุณหาข้อมูลให้แน่นๆๆและโชคดี มากๆๆนะครับ
เราก้เก็บข้อมูล บวกกับปรึกษาคนที่เคยทำมา
บางก้ว่าต่างๆนานาอ่า
จนเราลังเล
เลือกไม่ถูก
ปรึกษาหมอคนแรก แกก็นัดวันทำได้เลย
ตอนนี้ยิ่งลังเลไปใหญ่
เหอๆ
มานอยู่ที่ว่าเราชอบสไตล์หมอคนไหนมากกว่าคับ ขึ้นอยู่กะความชอบส่วนบุคคล

เพราะผมว่าหมอที่ทำด้านนี้ส่วนใหญ่ก็มีชื่อเสียงกันอยู่แว้ว ทำดีมีคุณภาพกันทุกคนแหละ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-27 15:40:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืมๆๆ
ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นดีดีค่ะ

ดาร์ปัยทำมาแร้วแต่ว่ายังม่ายรุจะหรือป่าว

ท่าเข้าที่แร้วจะเอารูปมาฝากห้ายดูนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้