ดู: 1430|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากแก้จมูกใหม่ ใครเคยแก้จมูกกับหมอชัยโรจน์ รัชโยธินมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเพิ่งไปเสริมจมูกมา ปกติเป็นคนจมูกใหญ่มาก เนื้อตรงปลายเยอะ แต่ก็เป็นคนมีดั้ง เคยลองถามๆคนที่พอรู้ว่า จมูกอย่างเราต้องทุบฐานจมูก คว้านเนื้อปลาย เสริมด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหู เย็บปลีก โอยเยอะ บังเอิญมีเพื่อนมาแนะนำว่ามีคลีนิคเพิ่งไปทำมา เราก็เออเพื่อน เสริมออกมาแล้วสวยอ่ะ เพื่อนก็บอกให้ลองไปปรึกษาที่นี่ดูสิ พอดีมีโปรโมชั่นอยุ่ ทีนี้ลองไปให้คลีนิคที่ว่าเนี่ยดู (อาศัยโปรราคาถูก อิอิ) คือเค้าบอกว่าถ้าเสริม ก็จะทำให้ตรงปลายเชิดขึ้นจะทำให้ดูเล็กลง ไม่ต้องทุบ ไม่ต้องทำอะไร เราก็เอาๆก็เอา ลองดู ทีนี้ทำมา มันไม่เป็นอย่างที่คิดเลย แถมต้องหยุดงานหลายวันเพราะจมูกดันอักเสบ ทีนี้ยิ่งบวม ยิ่งใหญ่ กว่าเดิม แต่ดีอย่างเดียวคือมีดั้งเป็นสันขึ้น เลยคิดว่าอยากแก้ แต่ก็ต้องรอ 6 เดือน ยอมจ่ายเยอะแล้วดีเลยดีกว่า เลยอยากรู้ว่าใครไปแก้จมูกกับหมอชัยโรจน์ แถวรัชโยธินบ้างมั้ยคะ แต่นี่เพิ่งทำมาได้ 10 กว่าวัน คลีนิคบอกว่ามันจะยุบแล้วจะรัดแกนของสิริโคน แล้วจะดูเล็กลงกว่านี้ค่ะ ตอนนี้มันยังบวมๆอยู่ ตามภาพเลยค่ะ แต่เราว่าไม่ค่อยต่างจากเดิมป่าวคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-27 15:08:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Jirakorns เมื่อ 2014-7-27 15:03

ใครที่รอโปรแก้ไขจมูกใหม่ด้วยสิริโคลตั๊กแตนนี้อยู่นับร้อยคน
ในแฟนเพจ ราคาปกติ60,000-80,000บาท
โปร!!! ตอนนี้

##30,000-35,000บาทเท่านั้นใช้
สิริโคล Mantis Strut (แกนตั๊กแตน)เท่านั้นบิดได้เก็บปีกอัพสันเริดๆ

((ย้ำว่าขอมาแค่10เคสเท่านั้นนะคะแย่งกันเอา))

ใครจะจองมาแจ้งชื่อนามสกุลเบอร์ติดต่อไว้ในแชทนะคะ
ทำโดยแพทย์ ที่คลินิก Doctor V-FET รัชโยธิน
นพ.สุพัฒน์ พรธนาชัย

(นัดทุกวันศุกร์ละ3คนนะคะ)

สนใจขอดูรีวิวLine:nu_aujung
โทร: 090-1031352
เพิ่มเติมหรือภาพคลีนิกนัดคิวจองคิวได้คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้