ดู: 2165|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกโด่งอยู่แล้ว แต่ใหญ่ อยากแก้

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามหน่อยครับ ไม่ทราบว่าจมูกแบบนี้ ถ้าแก้นี้ราคาเท่าไรครับ (range ราคา)
มีใครพอจะแนะนำหมอได้มั้ยครับ มาเล่าประสบการให้ฟังหน่อยนะครับ

แนะนำคุณ หมอบุ้ง sk clinic คุณหมอเป็นผู้หญิง น่ารัก เป็นกันเอง คุณหมอโมดิฟายหน้าเราได้อย่างนี้ เราดีใจมากๆ
เราว่าเข้าไปปรึกษาคุณหมอโดยตรงดีกว่า ที่เหม่งจ๋าย โทรมาสอบถาม ทางคอนเซาท์ก็ได้คะ 0801842929 แคทว่าเราไม่จำเป็นต้องหาคนที่เก่งที่สุดเพราะคุณหมอทุกคนย่อมเก่งอยู่แล้ว ถึงจะมาเป็นหมอได้ เราเลือกคุณหมอที่ มีจรรยาบรรณ เอาใจใส่ และอยากให้เราดูดีจริงๆ แค่นี้ก็พอแล้วคะ  ฝาก sk clinic ไว้เป็นตัวเลือกด้วยนะคะ  

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แก้ราคา เริ่มต้นนะคะ 5000 ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องให้คุณหมอเป็นคนพิจารณา คะ
ขอดู ราคาคร่าวๆ สิครับ ซิลิโคลน ค่าแก้ไม่ตายตัวหรอ ตกแต่งเท่าไหร่ แล้วพอมีรีวิวไหม ผมเป็นเควสเดียวกับ จขกท เลย
มีปัญหาแบบเดียวกัน คืออยากแก้แค่ตรงจมูกชมพู่ ใครรู้แนะนำด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้