ดู: 1542|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้จมูกคะ หลังทำ เดือนครึ่งคะ

[คัดลอกลิงก์]
ที่เคยโพสไปคะ ทำจมูกมาแล้วเบี้ยวคะ ไปดัดมาแล้วแต่ไม่ไปแล้วคะ
คงเพราะ 1 เดือนไปแล้ว
ถ้าจะแก้ใหม่ อยากรู้ว่ามันจะบวมเหมือนครั้งแรกมั๊ย
ปรึกษาคุนหมอเฉลิม หมอบอกว่า จะไม่เท่าเดิม จะบวมนิดหน่อย
เลยอยากถามเพื่อนๆว่าใครเคยแก้ หลังทำแค่เดือครึ่งมั๊ยคะ
อยากรว่าบวมแค่ไหน
ไม่ค่อยแน่ใจอ่ะจ้า จะแก้เลยหรอ เราก้อเพิ่งแก้มา บวมเยอะกว่าตอนที่ทำครั้งแรกอ่ะจ้า แต่รอผู้รู้มาตอบดีกว่าเนอะ ดันให้ๆ
กว่าจะเข้าที่หมดก้อตั้ง 3 เดือนโน่นน้า จะแก้เรยหรอคะ?
เอารูปมาให้เพื่อนๆ ช่วยกันคิดดีม้า หลายๆหัวอาจจะมีคำตอบดีดีให้เราก้อได้น้า
เอารูป มาลงให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ ในนี้ดูก่อนดีกว่านะค่ะ
อย่าเพิ่งด่วนตัดสินใจอะไรเลย
ของศิก็เป็นเหมือนกันค่ะ พอเดือนหนึ่งแล้ว ก็ดันไม่ไปล่ะ
จำเป็นต้องยอมรับสภาพเบี้ยวไป แต่ศิไม่ได้แก้เลยค่ะ
เพระลางานไม่ได้ จะแก้อีกทีก้อคงเป็นช่วงปีใหม่ ครบปีพอดี
ลองเอารุปมาให้ดูสิคะ พี่ๆ เค้าจะได้ช่วยกันดูค่ะ
เห็นด้วย เอารูปมาให้เพื่อนๆ ดูก็ดีนะ เป็นกำลังใจให้:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้