ดู: 5623|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก ปาริชาติคลินิก อุดรค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thongfarmini เมื่อ 2014-7-21 11:31

สวัสดีค่ะ
พอดีเราไปทำจมูกมา เลยอยากแชร์ประสบการณ์บ้าง 555555
เราทำที่ ปาริชาติคลินิก อุดรธานีค่ะ
ตอนนี้ทำได้ ประมาณ 3 อาทิตย์ เราไปทำวันที่ 26 มิถุนายน 2557 ค่ะ

ส่วนตัวเราจมูกเนื้อน้อย แล้วก็สั้น ก็เลยไม่ได้คาดหวังมากเท่าไหร่ค่ะ
แต่ก็ไม่ใช่ว่าไม่อยากได้โด่งนะ คือเราก็หวังแต่ก็ทำใจไว้อยู่ 555555

ก่อนทำนะค่ะ

หลังการผ่า

ของเราหมอเสริม ซิลิโคนอเมริกา แล้วก็ ตะไบฮัมพ์ ให้
หมอมือเบามาก ไม่เจ็บเลย ย้ำ ไม่เจ็บ ไม่เจ็บ ไม่เจ็บ
สำหรับตัวเรานะ มีอาการบวมมากในวันที่ 2 - 3 พอมาวันที่ 4 หน้าเริ่มกลับสู่โหมดปกติ
ไม่ช้ำเลย แม้แต่น้อย หมอสุดยอดมากกกกกกกกก !!!

หลังเอาเฝือกออก ทันที

ประมาณ 1 อาทิตย์ หลังจากเอาเฝือกออก

เราคิดว่ามันไม่โด่งมากนะ พอดีกับหน้าเราแล้ว   
มันไม่ดูพลาสติด แล้วก็ไม่เป็นแท้งเกินไป เราพอใจมาก
สามารถสอบถามเราได้นะ https://www.facebook.com/nannapatnannapat
ใครที่ชอบแบบ ธรรมชาติ แนะนำเลย ปาริชาติคลินิก
แล้วจะอัพรูปให้ดูเรื่อยๆนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
เข้ากับหน้าดีค่ะน่ารักเลย ของพี่ทำมาก้อทำมาชาดดด เลยไปแก้ที่อื่นแล้ว
สวยมากค่ะ หน้าดูคม สวย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-21 11:27:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ คลินิกนี้เหมาะกับ ธรรมชาติ จริงๆ 55555
น่ารักขึ้นมาเลยค่ะ
พูดจริง ๆ  ถ้าคนมีเน้อจมูกน้อยแล้วสั้น  แนะนให้ทำที่อื่นดีกว่า ทำแบบใช้กระดูกอ่อนต่อเหอะ ถ้างั้นทำยังไงก็ไม่ได้โด่งหรอก  หรือโด่งแต่ก็ทะลุ  
สวยดูดีขึ้นมาเลยจร๊า...น่ารักสมวัยมากๆเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-23 00:34:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือที่เราตัดสินใจทำที่คลินิกนี้เพราะ
1 เราเชื่อมือหมอ
2 เราก็ไม่ได้อยากได้เป็นแท่งๆโด่งๆ
3 เราปรึกษาหมอแล้ว
เราคิดว่าได้แค่นี้ก็ดีแล้วค่ะ
เราเองไม่อยากที่จะทำแบบโด่งๆ 2 3 ปี ทะลุ
เพราะจมูกเราตอนนี้ที่ไปทำมา อยู่ได้ถึง 10 ปีแน่นอน
ขอบคุณที่แนะนำค่ะ
น่ารักดีค่ะเข้ากับใบหน้า ทำมาเท่าไหร่คะ คิวยาวไหมคะ
น่ารักดีนะค่ะ
น่าดูมีมิติมากเรยค่ะ
น่ารักมากๆๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้