ดู: 2329|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปรึกษา!!!! จมูกเสี่ยงทะลุ

[คัดลอกลิงก์]
จากรูปนะคะ เป็นจมูกเราเอง ทำมา2ปีนิดๆ ซิลิโคนเมกา มีขา ทำที่รพ.ชื่อดังแห่งหนึ่งทุกคนต้องรู้จัก
เราอยากรู้ว่า จากรูปดูที่ปลายปากกา จะมีวงๆ นั่งคือซิลิโคนอะคะ จับแล้วแข็งมาก เหมือนจับซิลิโคนเลย มันลอกๆด้วยแข็งๆ ปลายไม่แดง ใสๆเป็นบางทีอยู่ที่แสงด้วยคะ แต่บางทีจะเห็นชัด มันจะมีโอกาสทะลุเร็วๆนี้ไหมคะ หรือมันจะไม่ทะลุ?? ถามว่าเจ็บไหมก้ไม่ โยก บิดได้ปกติ แต่ห้ามเสยเด็ดขาด ปลายจมูกโดนเสยนี่เจ็บมาก 2ปีก็ยังเจ็บ กลัวมันจะทะลุเร็วๆนี้ อยากถามผู้รู้คะ ตอนนี้ก็เล็งที่แก้แล้ส บีบียู กะ เลอลัก ราคาหูฉีกพอกัน พอดีงบน้อยเก็บเงินเองไม่อยากรบกวนพ่อแม่อะคะ คิดว่าถ้าแก้อาจจะต้องใส่กระดูกหลังหูด้วยเพราะมันดูบางมาก อ้อลืมบอก เราทำไม่โด่งเลยนะคะธรรมชาติมว้ากกกกกก ไม่มีคนรู้ว่าทำ ทำไมยังจะทะลุ คิดไว้ว่าใหม่ก็อยากจัดโด่งกว่านี้แต่เจอราคาเพิ่มกระดูกหลัวหูที ช้อคคะ อยากให้แนะนำที่แก้ด้วยคะ ราคาไว้ค่อยเช็ค แต่อยากได้ที่ที่บริการหบังการขายดีคะ ไม่เอาแบบปัดความรับผิดชอบ
ของเราก็เริ่มบางแล้วค่ะ ทำมา 5 ปีแล้ว ตั้งแต่ต้นปีมานี้ไปปรึกษาหมอที่ทำมา 3 รอบแล้ว วันนี้ก็เพิ่งไปมา หมอก็บอกว่ายังอยู่ได้ แต่เรานอยด์มาก จนหมอแนะนำว่างั้นมาแก้ไหม ให้โด่งน้อยลงจะได้ไม่นอยด์ เลยตัดสินใจว่าจะแก้ ต.ค.นี้เลยค่ะ เอาความสบายใจ

สู้ ๆ น่ะคะ
รพ.ชื่อดัง ย่านไหนคับ บางมดหรือบางพลัด อิอิ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-20 14:00:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sunchai22 เมื่อ 2014-7-19 13:54
รพ.ชื่อดัง ย่านไหนคับ บางมดหรือบางพลัด อิอิ ...

บางพลัดคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้