ดู: 8446|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รีวิวหน้าใหม่สวยกว่าเดิม @หมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราได้ไปแก้จมูก+ตัดปีก+ยุบสัน เอาซะหลายอย่างเลยค่ะ เดินหน้าเต็มที่ เราเพิ่งทำเมื่อ 17.06.57 พอจะสวยเป๊ะ เลยเอามาโชว์ค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากเลยค่ะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะพี่ ><"

แสดงความคิดเห็น

หนูเป็นคนแก้มออกเยอะค่ะ แล้วโครงหน้าใหญ่ด้วย เลยจัดฟันปรับ 5 ปีค่ะพี่  โพสต์ 2014-7-16 23:44
แก้ม before กับ after ไม่เหมือนกันเลยค่ะ ไปทำไรมาค่ะ สวยขึ้นมาเลยค่ะ  โพสต์ 2014-7-16 10:32
แก้ม before กับ after ไม่เหมือนกันเลยค่ะ ไปทำไรมาค่ะ สวยขึ้นมาเลยค่ะ  โพสต์ 2014-7-16 10:32
หลังทำสวยมากเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากกว่าเดิมค่ะ

คะแนน

1

สวยมากเลยค่ะ
ดูเป็นสวยกว่าจมูกเดิมอะค่ะ

คะแนน

1

สวยมากๆค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ
เสริมแล้วดูโอเคเลยค่ะ ทรงสวยดี
ทำมากี่วันแล้วค่ะ ยังมีไหมติดอยู่ใช่ไหมค่ะ กี่วันถึงจะเป็นปกติค่ะ
จำเป็นไหมค่ะว่าจะต้องเสริมด้วยตัดปีกอย่างเดียวสวยไหมค่ะ
มีรูปหน้าตรงไหมค่ะสวยค่ะ
เท่าไหร่หร๋อค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้