ดู: 2930|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว ฉีดเสริมนม ด้วยAqua filling หมอแก้ว Amed ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ เราจะรีวิว อวดน้องนมใหม่ของเรานะคะ  อยากจะดูม ๆ กะเค้าบ้างไรบ้าง ก่อนทำก็มีอยู่น้อยนิด { เป็นผู้หญิงก็งี้ไม่เคยพอใจน้องนมที่ตัวเองมี 5555 } ใช้เวลาตัดสินใจไม่นานเลยก่อนทำ เพราะได้มีการพูดคุยกับคุณหมอมาระยะนึงแล้ว ก่อนที่จะนัดวันทำ

เราเป็นคนที่ชอบแต่งตัว ชอบใส่เสื้อคอกว้าง ๆ แบบเห็นเนินอกหน่อย ไม่ได้จะอ่อยนะคะ แต่รู้สึกมั่นใจแบบนั้น ที่ตัดสินใจทำเพราะจะเพิ่มให้ดูสวยขึ้น ดูมีหน้าอกขึ้นมาหน่อย เราเลยไปหา หมอแก้ว ที่ amed clinic ค่ะ คุ้นเคยกันดีเพราะมาอัพสวยที่นี่สม่ำเสมอ โชคดีเพราะความคุ้นเคยกับหมอแก้ว ทางหมอแก้วเลยได้แนะนำให้เราเพิ่มที่ 250 ซีซี ค่ะ กำลังดี ไม่ได้ใหญ่จนเกินไป เราก็โอเคตามนั้นเลย ไม่ขัดแต่อย่างใด 555 คุณหมอก็นัดวันเวลามาเสร็จสับ

วันทำตอนแรกไม่ตื่นเต้นเลย เฉย ๆ มาก พอถึงคลินิกเท่านั้นแหละ แอบเหงื่อตกสงสัยจะตื่นๆ กลัวๆ แต่พอเอาเข้าจริงก็ไม่ได้น่ากลัวอะไรเลย หมอแก้วและเจ้าหน้าที่ก็เป็นกันเองค่ะ ตอนที่เรานั่งรอคิวก็มีเจ้าหน้าที่มาชวนคุย และเอาน้ำมาให้ พอถึงคิวเรา เจ้าหน้าที่ก็เรียกไปพบหมอแก้ว หมอแก้วก็อธิบายขั้นตอนคร่าว ๆ ให้ฟัง และขอถ่ายรูปทั้งก่อนและหลังทำ เอาจริงก็เขิลมาก แต่ก็จะได้เปรียบเทียบให้ชัดเจนกันไปเลย เราเลยได้เอารูป มาโชว์ ให้เพื่อน ๆ ดูนี่แหละค่ะ

รูปก่อนทำ – เสริมหน้าอก 250 ซีซี

รูปหลังทำ – เสริมหน้าอก 250 ซีซี

หลังจากทำเสร็จได้เห็นหน้าอกของตัวเองก็ตื่นเต้นนะคะ ชอบมากด้วย เป็นทรงสวยเลยอ่ะ  ขอบคุณหมอแก้วมากค่ะ เพราะตอนทำหมอแก้วตั้งใจปั้นมาก ๆ ค่ะ เรารู้สึกได้เลยค่ะ และหมอแก้วก็ยังให้อาหารเสริมที่ช่วยกระชับหน้าอกมาทานด้วยค่ะ  เราก็ฟินกับหน้าอกใหม่ของเราไปค่ะ ณ จุดนี้ นมใหญ่ เด้งได้ใจมากๆ ^^

อาหารเสริมที่ทาน เป็นแบบนี้ ซื้อมา 1เดือนค่ะ

คือมันเข้ารูปจริงๆค่ะ ตอนนี้เวลาใส่เสื้อผ้าก็ ดูผอมลงด้วยนะ ดูเหมือนว่า นมมันยื่นมามากกว่าหน้าท้องเลยทำให้เรา ดูผอม ทำให้ดูพุงเล็กลงไรงี้ คิดไปเอง อิอิ  แต่โดยรวมทำให้ สรีระของอิฉัน เริดขึ้นมากค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-15 14:35:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mintphit4400 เมื่อ 2014-7-15 14:15
ราคาเท่าไหร่ค่ะ

ราคา 110,000 บาทค่ะ ได้เพิ่มอีก 50 CC ค่ะ
ราคานี้ก็ถือว่าแพงนะคะ แต่เราก็ซื้อความมั่นใจ และปลอดภัยด้วยค่ะ
ทรงหน้าอกสวยมากๆ เลยค่ะ
ราคาประมาณเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้