ดู: 3415|ตอบกลับ: 6

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ได้เวลา ฉีดฟิลเลอร์หน้าอก ข้างละ 200cc หมอแก้ว amed clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ วันนี้เราก็อยากจะมาแชร์ประสบการณ์ที่เราได้ไปทำนม(เสริมหน้า) มาให้เพื่อนๆ ได้ฟังกันอ่ะค่ะ  ก่อนจะมารีวิวก็รู้สึกเขิลๆ เหมือนกันค่ะ เพราะไม่เคยรีวิวมาก่อนเลย แล้วอีกอย่างเป็นหน้าอกด้วยก็เลยยิ่งเขิลเข้าไปใหญ่ 555  แต่ไหนๆเราก็ทำมาแล้วก็เลยอยากจะมาแชร์เพื่อนๆ เผื่อเพื่อนๆ คนไหนกำลังสนใจที่จะเสริมหน้าอกค่ะ  และนี่ก็เป็นรูปหน้าอกของเราก่อนที่จะไปทำการเสริมหน้าอก มันดูเล็กมากและไม่กระชับเลย เวลานอนเหมือนนมผู้ชายเลยค่ะ

ก่อนทำ หน้าอกดูเล็กๆ  และไม่ค่อยกระชับอีกด้วยค่ะ

เราจึงตัดสินใจที่จะไปเสริมหน้าอก เพื่อเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเองเวลาใส่เสื้อผ้าจะได้ออกมาสวยๆ  และไม่ดูเรียบแบน   ส่วนคลินิกที่เราไปทำนั้นอยู่แถวๆ สีลม  ชื่อเอเมดคลินิก ทำกับหมอแก้วค่ะ  วันที่เข้าไปปรึกษาคุณหมออยากบอกว่าตื่นเต้นมาก และอายหมอด้วยค่ะ 555 (ก็หน้าอกเรานิเนอะ)   ตอนแรกเราก็ยังตัดสินใจไม่ถูกว่าจะทำเป็นแบบซิลิโคนหรือแบบฉีดฟิลเลอร์ดี แต่ด้วยความที่เรากลัวเจ็บและกลัวการผ่าตัด บวกกับลางานได้แค่ไม่กี่วันเอง เราจึงเลือกเป็นแบบฉีดฟิลเลอร์เพราะไม่เจ็บเท่าซิลิโคนและไม่ต้องพักฟื้นอีกด้วย  เราฉีดขนาด 200 ซีซี เพราะเราเห็นว่ามันเข้ากับหุ่นของเราดี ไม่เล็ก ไม่ใหญ่จนเกินไป  ส่วนนี้เป็นภาพหลังจากที่ฉีดฟิลเลอร์ค่ะ

หลังทำ หน้าอกดูใหญ่และกระชับขึ้นค่ะ (แผลเล็กและไม่เจ็บด้วยนะคะ)

ยังมีอีกเรื่อง เราเกือบลืมบอกคือหลังจากที่เราทำมานั้นมันรู้สึกว่า หน้าอกดูกระชับขึ้นด้วยแหละ  โดยก่อนหน้านี้มันจะดูเหลวๆ และไม่ค่อยกระชับ พอมาตอนนี้บอกตรงๆ ว่าเราชอบนะ   ใจจริงก็อยากได้ใหญ่กว่านี้แหละ แต่ถ้าใหญ่กว่านี้คงดูไม่เข้ากับเราแน่ๆ และอีกอย่างจะดูไม่เป็นธรรมชาติด้วย ทางที่ดีทำที่มันเข้ากับหุ่นเราดีกว่า  แหละนี่เป็นภาพเปรียบเทียบตอนก่อนทำและหลังทำค่ะ

ภาพเปรียบเทียบระหว่างก่อนและหลัง ให้เห็นชัดๆ กันไปเลยว่ามันต่างกันจริงๆ ค่ะ
โพสต์ 2014-7-14 18:09:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่างมากอ่าาา
โพสต์ 2014-7-14 21:29:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเหนรูปตอนใส่เสื้อชั้นในค่ะ  
โพสต์ 2014-11-6 14:23:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ข้างละ 200 CC. มีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ
ฉีดแล้วดูดีขึ้นมาก มีทรวดทรงมากๆเลยค่ะ
(กำลังเก็บข้อมูลทำหน้าอก เห็นแล้วอยากฉีดฟิลเลอร์บ้างจัง
เพราะลางานได้ไม่มากเหมือนกันค่ะ)
โพสต์ 2014-12-24 11:04:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบค่ะ ขนาดหน้าอกกำลังน่ารักเลยอ่ะ
โพสต์ 2015-1-28 13:54:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก่อน หลัง เสริมหน้าอก ต่างมากจริงๆ ค่ะ
โพสต์ 2015-2-3 16:39:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยๆ ค่ะ หน้าอกขนาดนี้ เป๊ะดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้