ดู: 2835|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกกับหมอปัทมา, หมอยุทธ วีคูน หรือหมออื่นดี ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
คิดว่าจะทำจมูกค่ะ มีคนแนะนำหมอปัทมามา แต่พอหาข้อมูล ไม่ค่อยมีรีวิวเลยค่ะ เลยอยากจะถามคนที่เคยทำกับคุณหมอ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง มีเคสหลุดเยอะไหม หรือใครรู้จักหมอฝีมือดีๆ จะทำซิลิโคนเมกา งบไม่เกิน 12,000 ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
อ้อ จริงๆ มีอีกท่านนึงที่อยู่ในใจคือ หมอยุทธ วีคูน ช่วยแชร์ข้อมูลกันหน่อยนะคะ
ลองเอาแบบไปให้คุณหมอนะคะ
คุณหมอจะบอกว่าทำได้ประมาณไหน ถ้าเนื้อน้อยแนะนำใช้ซิลิโคนเกาหลีนะคะ
คุณหมอจะใช้ยาชาแบบโฟมทาที่ดั้งก่อน พอทำจริงๆจะใช้ยาชาฉีดเจ็บนิดนึง
แต่ตอนทำไม่เจ็บเลยคะทำไว้มากๆ แนะนำต้องเอารูปให้หมอดูก่อนนะคะ

ถ้าหมอยุทธ ทรงสวยค่ะ แต่เจ็บตอนฉีดยาชามากๆ
คุณหมอไม่ค่อยพูดค่ะ เอารูปให้ดูก็ไม่ค่อยได้ดูเขาดูจากพื้นฐานจมูกเราค่ะ

สรุปลองตัดสินใจดูนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-14 14:18:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gkung เมื่อ 2014-7-14 12:21
คุณหมอจะบอกว่าทำได้ประมาณ ...

ขอบคุณนะคะ
ไม่รู้จะมีใครมาช่วยตอบอีกหรือป่าว
พอดีอยู่ต่างประเทศอีกเดือนกว่าๆก็จะกลับแล้วเลยต้องรีบนิดนึง อิอิ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-14 14:18:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gkung เมื่อ 2014-7-14 12:21
คุณหมอจะบอกว่าทำได้ประมาณ ...

ขอบคุณนะคะ
ไม่รู้จะมีใครมาช่วยตอบอีกหรือป่าว
พอดีอยู่ต่างประเทศอีกเดือนกว่าๆก็จะกลับแล้วเลยต้องรีบนิดนึง อิอิ
ลองดูที่ Dmor clinic อีกที่ค่้ะ เราทำมา เมื่อต้นเดือน สวยดี ราคา 12000 คต่ะ โปรที่เราทำ
ลองดู คลิปนี้น่ะ http://www.youtube.com/watch?v=73Sge_29B4k เป็นแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านศัลยกรรมตกแต่ง ที่ ร.พบางมด ทำจมูกกับคุณหมอท่านนี้ ทำออกมาแล้วชอบมากเลย จมูกรับกับใบหน้าได้ดี ส่วนตัวคิดว่าคุ้ม ยังไม่เคยแก้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้