ดู: 7467|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูกกับหมอวี v-plast คลินิก ทำมาหน้าหวานมาก ปลื้มค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ที่มารีวิวให้ดูนี้เพราะมีแต่คนถามว่าทำจมูกที่ไหนมา

เวลาไปเจอเพื่อนเก่าๆ เพื่อนก็จะถามว่าไปทำไรมา ดูดีขึ้นนะ
เราเห็นคนมารีวิวเยอะ อยากลงรีวิวให้ดูมั่งค่ะ ใครชอบสไตล์หวานๆ ธรรมชาติๆ ทำแล้วเนียน
ไม่เป็นแม่มด ไม่ดูหลอกๆ แนะนำ V-Plast คลินิกเลยค่ะ พลอยทำมาเป็นปีแล้ว ไม่เคยมีปัญหาอะไรเลย

ทรงสวยเวอร์ คุณหมอวี ใจดีมากๆๆๆๆ ตอนไปทำ หมอใส่ใจทุกรายละเอียด พวกพี่ๆผู้ช่วยก็ใจดีค่ะ
พูดจาเป็นกันเองอีกต่างหาก จากตอนแรกก่อนทำ เรากลัวมาก เพราะไม่เคยผ่าตัดอะไร
หายกลัวสนิทเลยยยย ที่วีพลาสดูแลแผลดีนะคะ
นัดติดตามอาการเรื่อยๆ ใส่ใจคนไข้ ดีค่ะ เรียกชื่อเล่นด้วยนะที่นี่ ชอบตรงนี้แหละค่ะ พี่ๆพนักงานใจดีม๊าก
ทำให้เราไม่เกร็ง เวลาไปหาหมอ นานหน่อยเพราะคนไข้เยอะมากกกกกก

แต่เราก็แฮปปี้สุดๆค่ะ ทุกวันนี้คุณหมอเลิกนัดแล้ว เพราะจมูกเราหายดีแล้ว

เราเลยเอามารีวิวให้เพื่อนๆดูกันค่ะ ใครอยากหน้าหวานสมใจแน่

ก่อนทำ กับหลังทำค่ะ นี่คือปัจจุบันนี้

เรียกว่าเป๊ะเวอร์ บางคนนึกว่าไม่ได้ทำนะคะ เพราะโด่ง แต่ทรงธรรมชาติมากกกก  

เราไม่ได้โฆษณาให้นะ แต่เพื่อน ๆ ถามบ่อย และเห็นคนมารีวิวให้เยอะมากกกก เลยอยากลงมั่งค่ะ อิอิ

ยังไงฝากติชมด้วยนะคะ
ขอรูปหน้าตรง อื่น ๆ ด้วยได้ไหม
สวยค่ะ ทำแบบไหนคะ
สวยค่ะหน้าเปลี่ยนเลย ซิลิโคนนิ่ิมั้ยค่ะ
สวยมาก หน้าหวานมากค่ะ
เท่าไหร่คะ สวยมากกก
น่ารักมากครับ ทำแบบไหนครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-19 10:16:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย restartman เมื่อ 2014-7-14 05:20
ขอรูปหน้าตรง อื่น ๆ ด้วยได้ไหม

ได้ค่ะ ^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-24 17:13:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mmooki เมื่อ 2014-7-14 15:32
สวยค่ะ ทำแบบไหนคะ

เสริมซิลิโคนอเมริกาแบบนิ่มมากๆอ่ะค่ะ 25000 บาทค่ะ คุ้ม
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-24 17:13:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย arounrus เมื่อ 2014-7-14 16:22
สวยดีค่ะ

ขอบคุณนะคะ
สวยค่ะ บวมนานมั้ยคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-30 14:19:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย zsom เมื่อ 2014-7-15 18:32
สวยค่ะหน้าเปลี่ยนเลย ซิลิโคนนิ่ิมั้ยค่ะ ...

ซิลิโคนอเมริกาค่ะ นิ่มๆๆ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-30 14:19:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ข้าวหอม2 เมื่อ 2014-7-18 11:14
สวยมาก หน้าหวานมากค่ะ

ขอบคุณนะคะ
สวยจังค่ะ ขอรายละเอียด พี่สนใจ ^^
สวยจังค่ะ ขอรายละเอียด พี่สนใจ ^^
งามมากค่ะ ไม่เเพง
น่ารักมากเลยค่ะ
น่ารักมากๆเลยค่ะ
สวยมากเลย หน้าเปลี่ยนไปเลย
สวยค่ะ อยากเห็นหลายๆมุมจัง
แบบนี้แต่งปลายมั้ยคะ ทรงสวยมากๆเลยค่ะ
สวยครับผมก็ทำที่นี่แต่ไม่ปลื้มเอามากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้