ดู: 10300|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] Update!!! คางสวยๆ By คุณหมอพิสุทธิ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ammiik เมื่อ 2014-7-12 23:35

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ammiik เมื่อ 2014-7-12 23:33

วันนี้มาอัพเดตความคืบหน้า คางงามๆจากฝีมือคุณหมอพิสุทธิ์ค่ะ

ตอนนี้เกือบจะครบ 3 เดือนแล้ว ล่าสุดที่ไปหาคุณหมอมา บอกว่ากำลังเข้าที่แล้ว โดยส่วนตัวที่ว่าพอใจมากๆ คุณหมอเก่งมากรับฟังความต้องการเราทุกอย่าง เราบอกอยากได้แบบนี้ แนวนี้นะ (คือเรื่องเยอะมาก 555+) แต่คุณหมอน่ารัก จัดให้ทุกความต้องการ

ใครยังไม่ได้ดูรีวิวก่อนหน้านี้ เข้าไปติดตามกันได้จ้า >> รีวิวคาง 1 สัปดาห์ ^^ คุณหมอพิสุทธิ์
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &fromuid=318658

รอบนี้จะไม่อธิบายรัยมาก ดูกันที่รูปเลยละกันนะ

รูปนี้ครบ 1 เดือนพอดี ก็ได้เวลาออกไปลั้ลลาเสม็ดกับเพื่อนๆเลย

สังเกตว่าตรงปลายยังบวมๆ มองเห็นเป็นก้อนแข็งๆอยู่ เราก็กังวลใจกลัวจะเป็นแบบนี้ตลอดไป ไลน์ไปถามคุณหมอก็บอกว่าสักพักจะค่อยๆยุบลงเอง แต่เราก็ยังแอบนอยด์

ต่อมารูปนี้ กลับมาจากเสม็ดแล้ว น่าจะ6-7สัปดาห์ได้ ตรงปลายที่บวมแข็งเป็นก้อนๆ คุณหมอสอนให้นวด เราทำตามทุกวันมันเข้าที่ขึ้นเยอะเลย

ตอนนี้ครบ 2 เดือน พยายามนวดทุกวันความรู้สึกส่วนตัวเหมือนทำไมมันยังบวมเป็นก้อนอยู่ หรือมโนไปเองก็ไม่รู้นะ 555+

และแล้ววววววว ในที่สุดสัปดาห์หน้าก็จะครบ 3 เดือนแล้วจ้า ทุกอย่างที่กังวลค่อยๆหายไป ปัจจุบันเป็นเช่นนี้แล้ว

ใครที่กำลังคิดจะทำศัลยกรรม โดยส่วนตัวเราสนับสนุนนะ เมื่อก่อนเราก็ไม่กล้าด้วยเหตุผลร้อยแปด แต่พอทำมาแล้วรู้สึกตัดสินใจไม่ผิดเลย เปลี่ยนชีวิตเราไปเลยจิงๆ แต่ถ้าจะทำก็หาข้อมูลดีๆก่อนนะจ๊ะ เพราะถ้าพลาดไปแล้วลำบากเลย เราเองก็ฝังตัวในนี้เพื่อหาข้อมูลพักใหญ่เลย กว่าจะตัดสินใจทำ

ต่อไปคือทำจมูก >> ได้คิวธันวานี้ เป็นยังไงจะมาเล่าสู่กันฟังนะจ๊ะ
เราเพิ่งมาได้5วัน คางยาวๆยื่นๆไงไม่รู้ แถมคางแข็งมาก ชามาก ลูบไปนึกว่าไม่ใช่อวัยวะของเราไงไม่รู้
ปล.ของเราขูดฟิลเลอร์+เจาะท่อระบายด้วย
บวมนานไหมค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-13 00:00:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mengjuy11 เมื่อ 2014-7-12 23:59
บวมนานไหมค่ะ

ถ้าบวมหนักจริงจะเป็นวันที่ 2-3 หลังจากทำค่ะ หลังจากนั้นก็ค่อยๆยุบ ส่วนตัวเรา 1 สัปดาห์ก็หายบวมแล้วจ้า
พอดีจะนัดคุณหมอเสริม แต่จัดฟันยุเหมือนกัล เตงเว้นที่จะไปหาหมอฟันประจำเดือนไหม
แร้วแผลในช่องปาก นานไหมถึงจะหาย ขอlineส่วนตัวได้ไหมค่ะ
สวยมากจ้า ชอบฝุดๆ
ราคาเท่าไรค่ะ อยู่แถวไหนค่ะ
เอารูปตัวอย่างให้หมอดูป่าวอะคะ.  พอดีนัดหมอแล้วกะจะเอารูปตัวอย่างให้หมอดู อีกใจก็อยากให้หมอทำให้เหมาะกะหน้าเรา
ได้รูปคางสวยจังคะ เข้ากับใบหน้าเลย แพนเพิ่งไปทำมาเสียดายน่าจะเข้ามาดูมาศึกษาข้อมูลก่อน แอบเสียใจอยู่ลึกๆคะ
ไปทำกับหมอท่านเดียวกันเลยค่ะ ไม่ทราบว่าตอนนี้ตัวเองยังมีอาการชาที่ปากมั้ยคะ เราทำมาครบ 1 เดือนยังชาๆและยิงฟันให้เห็นครบทั้งปากไม่ได้เลย
หน้าดูหวานขึ้นนะคะ สวยดีค่ะ
ทำหมอเดียวกันเรย เราทำมาเดือนกว่า ปากล่างชาๆเปนแนวยาวครึ้งนึง แร้วก้ครึ่งล่างของปากล่าง มันแห้งแร้วก้สีคล้ำขึ้น จากแต่ก่อนไม่ได้เปนแบบนี้ แปลว่าเบียดเส้นใช่ป่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย jayjayjune เมื่อ 2014-7-15 18:53
เอารูปตัวอย่างให้หมอดูป่าวอะคะ.  พอดีนัดหมอแล้วกะจะ ...

ให้คุณหมอทำไปเลยดีกว่าค่ะ  คุณหมอจะดห้เข้ากับหน้าเราเอง  เพราะเอาแบบไปเกิดไม่เข้ากับหน้าเราจะไม่สวยน๊ะ  
ต้นฉบับโพสต์โดย ben69 เมื่อ 2014-7-17 20:22
ทำหมอเดียวกันเรย เราทำมาเดือนกว่า ปากล่างชาๆเปนแนวย ...

นวดไปเเรื่อย ๆ  ตามที่คุณหมอแนะนำ จะดีขึ้นเรื่อย ๆ  จ้า  ปล.ชามาสามเดือน ตอนนี้เริ่มดีขึนแล้ว เหลือชานิดหน่อยตรงกลางปาก บางครั้ง  นวด ๆ  น๊ะ เจ็บ ก็ทน คางจะได้เข้าที่เร็ว ๆ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-9 15:47:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ladyinlove ตอบกลับเมื่อ 2014-7-13 11:21
สวยมากจ้า ชอบฝุดๆ

ขอบคุณมากๆเลยจ้า
น่ารักอ่ะสวยเลยจ้า ถามหน่อยค่าว่า ความรู้สึกที่คนอื่นมองภายนอกของจริง 1เดือนกับ 3เดือนต่างกันมั้ยมากคะ

แสดงความคิดเห็น

ต่างกันอยู่นะคะ พอเริ่ม 2-3 เดือน จะค่อยๆเข้าที่มากขึ้นเรื่อยๆค่ะ  โพสต์ 2014-11-21 10:45
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-9 15:54:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้คางเรา 6 เดือนกว่าๆแล้วจ้า ขอบอกเลยว่าสำหรับเราเป็นการตัดสินใจที่คุ้มค่ามากๆ เปลี่ยนหลายๆอย่างไปเลย

วันนี้เอารูปอัพเดตมาให้ชมกันจ้า

รูปนี้ตอน 4 เดือนค่ะ

ด้านข้างและด้านหน้า ครบ 6 เดือนแล้วจ้า

ขอบคุณมากๆเลยจ้า  โพสต์ 2014-11-21 16:09
ปล.หน้ารักเหมือน พิม มาดา เลยค่ะ  โพสต์ 2014-11-21 13:31
สวยจังเลยค่ะ  โพสต์ 2014-11-16 13:46
สวยมากๆๆๆๆเลยค่ะ เราดูรีวิวนี้และตัดสินใจทำกับคุณหมอ แต่ตอนนี้เดือนกว่าแล้วยังหุบปากไม่ได้เลย นวดทุกวัน ตอนนีเไดเแต่รอเวลา

เป็นกำลังใจให้นะคะ ของเราก็ใช้เวลา มันก็ค่อยๆเข้าที่ขึ้นนะคะ นวดทุกวันตามคำแนะนำของคุณหมอ สวยแน่นอนจ้า  โพสต์ 2014-11-21 10:47
สวยมากๆๆๆๆเลยค่ะ เราดูรีวิวนี้และตัดสินใจทำกับคุณหมอ แต่ตอนนี้เดือนกว่าแล้วยังหุบปากไม่ได้เลย นวดทุกวัน ตอนนีเไดเแต่รอเวลา
สวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณค่า  โพสต์ 2014-11-21 10:47
โห สวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ  โพสต์ 2014-11-21 10:48
เห้นด้วยค่ะที่ว่าตัดสินใจไม่ผิด
ทำออกมาสวยมากเลย

ขอถามหน่อยนะค่ะ ยิ่งนานขึ้นมันก้จะยิ่่งดูเปนธรรมชาติขึ้นใช่ไหมค่ะ พอดีกำลังศึกษาข้อมุลไวนะค่ะ เพืออนาคตจะทำบ้างนะค่ะ555  โพสต์ 2014-11-27 20:43
ตัดสินใจไม่ผิดเลยจิงๆค่ะ คุณหมอทำออกมาชอบเลย  โพสต์ 2014-11-21 10:49
_กว่าก้อนไตจาหายนานมั้ยค่ะ ตอนนี้สองเดือนแล้วยังเป็นไตก้อนๆยื่นๆยุเลยค่ะ
ทำที่ไหนค่ะ ราคาเท่าไร สวยค่ะ สนใจ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-5 18:08:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Mooksy ตอบกลับเมื่อ 2014-11-27 18:44
_กว่าก้อนไตจาหายนานมั้ยค่ะ ตอนนี้สองเดือนแล้วยังเป็นไตก้อนๆยื่นๆยุเลยค่ะ

ตอนนี้เรา 6 เดือนกว่า ก็ยังเป็นก้อนอยู่นิดๆนะคะ เราว่าแล้วแต่สภาวะร่างกายค่ะ ประมานเดือนที่สามไป จะเริ่มเข้าที่กว่าเดิมเยอะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้