ดู: 1681|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยไปเสริมจมูก กับหมอกิติศักดิ์ เลอลักษณ์ บ้างคะ ว่าไปทำที่นั่นจะดีรึป่าว

[คัดลอกลิงก์]
อยากไปทำจมูก แต่มีเสียงบอกว่าดี ก็เยอะ ไม่ดีก็มี สับสนแล้วว่าจะเอาไง ทำที่ไหนดี อ่ะคะ ช่วยตอบหน่อยนะคะ
เสริมกับหมอบุญ หมอบุญ แกจะพูดตรงๆ เหมือนด่าค่ะ เห็นใครทำกับแกกี่คนๆ ไปรื้อ ออกหมด
เก็บตังให้ได้มากกว่านี้แลวไปทำที่อื่นดีกว่าค่ะ
เราทำกะคุณหมอกิติศักดิ์ค่ะ  ถามว่าดีหรือไม่ดียังไง  เราว่ามันแล้วแต่รูปจมูกของแต่ละคนมากกว่าค่ะ  ถ้าคนรูปจมุกสวยอยู่แล้ว เพียงแค่ไม่มีดั้ง ไปเสริมมายังไงก้อสวยค่ะ   แต่สำหรับเราที่เราทำมาเราว่้าก้อโอเคนะคะ เป็นธรรมชาติดี คุณหมอทำเราช้ำน้อยมากค่ะ  อีกอย่างไม่เจ็บค่ะ แต่พอยาชาหมดฤทธิ์ เราเจ็บแค่วันนั้นวันเดียวค่ะ  คุณหมอมือเบาจิงค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-11 22:17:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nuu.beau เมื่อ 2014-7-11 14:08
เราทำกะคุณหมอกิติศักดิ์ค่ะ  ถามว่าดีหรือไม่ดียังไง   ...

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ที่ช่วยตอบ ตั้งใจว่าจะไปทำวันที่ 18 สิงหาคมนี้ แต่พอมาอ่านกระทู้บางคน บอกว่าดี บางคนก็บอกว่าเบี้ยว เลยขอคำปรึกษาจากคนที่เคยไปทำกับคุณหมอกิติศักดิ์อ่ะคะ
เราก็ทำจมูกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ เราชอบนะคุณหมอทำทรงสวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ ไปไหนมีแต่คนทักว่าจมูกสวย เพื่อนเราไปทำตามกันหลายคน ก็ออกมาสวยโอเคนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-26 07:38:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nongyiing เมื่อ 2014-7-24 14:08
เราก็ทำจมูกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ เราชอบนะคุณหมอท ...

มีรูปไหมอยากเห็นความสวยจัง ค่ายาต้องจ่ายต่างหากใช่ไหมคะ หรือว่ารวมกับค่าซิลิโคลนไปเลยคะ
ทำกับหมอกิตติศักดิ์ ไม่ช้ำ ไม่บวมเลยค่ะ แต่เรื่องเอียงหรือไม่นั้น อยู่ที่การดูแลตัวเองด้วยคะ

ต้นฉบับโพสต์โดย MonkeyOppo เมื่อ 2014-7-26 07:38
มีรูปไหมอยากเห็นความสวยจัง ค่ายาต้องจ่ายต่างหากใช ...

ค่ายาอยู่ในราคา ซิลิโคนแล้วจ๊ะ อเมริกา 17,900 เกาหลี 27,900
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้