ดู: 3649|ตอบกลับ: 8

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ด้วยAqua filling โดยหมอเปิ้ล เอเมดคลินิก ประทับใจมาก

[คัดลอกลิงก์]
บอกเลยนะคะว่าคิดนานมากในการลงรีวิวนี้ เพราะอายน้องนมก่อนทำมาก มาก ๆ เลยค่ะ แต่ยังไงก็ตัดสินใจลง เพราะคนที่มีปัญหาน้องนมแบนยิ่งกว่าไม้กระดานแบบเราน่าจะมีเยอะอยู่ คือถ้าเพื่อน ๆ เห็นรูปแล้ว คือมันไม่มีเลยอ่ะค่ะ เศร้า ๆ สุด ๆ เก็บความเศร้าโศกที่มีต่อไปไม่ไหวY_Y  เลยตัดสินใจพึ่งคุณหมอดีกว่าค่ะ ^^

ได้พูดคุยกับหมอเปิ้ล เห็นว่าหมอเค้าดังเรื่องเสริมหน้าอก ที่ เอเมดคลินิก และเราก็เชื่อมั่นในหมอท่านนี้เพราะดูรีวิวมาเยอะพอสมควร และเพื่อน ๆ ของเราก็เคยมาเปลี่ยนน้องนมที่นี่เหมือนกัน พอได้คุยได้ปรึกษาเอง ก็โอเคเลยค่ะ หมอเปิ้ลสุภาพ ให้ความเป็นกันเองกับเรามาก แรก ๆ เราก็อายนะคะ คุยเรื่องน้องนม แต่ก็คิด เออ จะอายทำไม คุณหมอคงเจอมาหลายเคสจนชินแล้วแหละ 55+ ตอนนี้ที่ได้ตกลงปลงใจกับคุณหมอว่าจะเสริมน้องนมที่ 200CC

ขั้นตอนในการทำนะคะ คุณหมอก็ทำความสะอาดที่น้องนมของเรานะคะ จากนั้นก็ทายาชาทิ้งไว้คะ พอยาชาเริ่มออกฤทธิ์คุณหมอก็ทำการเสริมหน้าอกให้เราค่ะ  จากนั้นคุณหมอก็จะปั้น ๆ นวด ๆ คลึง ๆ ให้หน้าอกเราดูขึ้นรูป ใช้เวลาทั้งหมดเกือบ 1 ชั่วโมงได้ค่ะ ตัวฟิลเลอร์ที่คุณหมอฉีดให้ ชื่อ Aqua Filling ค่ะ มาจากประเทศ เช็กส์ ทางยุโรป หมอก็อธิบายว่า มันจะเป็นฟิลเลอร์ที่มีน้ำอยู่ถึง98% และมีสารอุ้มน้ำอยู่2%  ปลอดภัยด้วย เพราะผ่านมาตรฐานจากต่างประเทศ และ เป็นการฉีดโดยเทคนิคเกาหลีอ่ะค่ะ หมอเปิ้ลว่าแบบนั้น

ดูรูปเลยนะคะ อายรูปก่อนทำมาก คิดว่าเป็นผู้ชายเหอะ !

พอเสร็จคุณหมอก็ให้ดูกระจก ตื่นเต้นมากค่ะ แบบว่าดีใจที่หน้าอกเราจะไม่เป็นไม้กระดานอีกแล้ว  (ใครไม่เป็น ไม่รู้หรอก 55) ถูกใจเรามาก และรู้สึกไม่ผิดหวังเลยที่เลือกหมอเปิ้ลอ่ะค่ะ และทางคุณหมอแนะนำให้ใส่ชุดชั้นในที่ไม่มีโครงลวด หรือ สปอร์ตบรา นะคะ แล้วก็ห้ามนอนคว่ำ อีกประมาณ 2 สัปดาห์ และเราเองได้ซื้อวิตามินมาทานเพิ่มค่ะทางคลินิกเค้าแนะนำว่าถ้าทานตัวนี้มันจะช่วยให้หน้าอกฟูน้ำมากขึ้น เลยซื้อมาลองทานดูก่อน 1 อาทิตย์ ถ้าดีจริงๆว่าจะกลับไปซื้อมาทานอีกค่ะ

ทิ้งท้ายเอารูปรวมมาให้ดูค่ะจะได้เห็นชัดๆ ไปเลย ถึงความแตกต่างหน้าอกไม้กระดาษ และ หน้าอกเด้งๆ ใหญ่ๆ

คือบอกก่อนเลย  นมอุบาท มากจริงๆ  ก่อนทำ แล้วหลังทำคนละเรื่องกันเลย  มันดูดีขึ้น แต่ก็ยังไม่นิ่ม 100% ซึ่ง ต้องรอประมาณ 45วัน   แล้วจะเข้ารูปเต็มที่    ส่วนตัว แฮปปี้ กับวิธีการเสริมหน้าอก แบบนี้จริงๆค่ะ ไม่เจ็บ และไม่ต้องพักฟื้นด้วย  ขอบคุณคุณหมอ เปิ้ล ด้วยค่ะ   ใจดี คุยตลอดการทำ เลย ทำให้เราผ่อนคลายมากขึ้น  หมอตลกด้วย อิอิ
โพสต์ 2014-7-10 13:25:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวววว หน้าอกสวยจังค่ะ
โพสต์ 2014-7-16 17:16:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูเป็นธรรมชาติมากเลยนะคะ
โพสต์ 2014-7-22 14:21:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไหร่อ่ะคะ
โพสต์ 2014-7-23 13:56:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วิตามินแบบเดียวกันเลยค่ะ กินแล้วดีขึ้นค่ะ ช่วยกระชับหน้าอกเรา
โพสต์ 2014-7-24 14:24:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราว่าโอเคเลยนะ ทำแล้วดูดีมาก ๆ
โพสต์ 2014-8-6 13:56:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็ทำที่นี่ด้วยเหมือนกัน แต่กับหมอแก้วค่ะ
โพสต์ 2014-8-8 17:19:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยดีนะคะ
โพสต์ 2015-2-16 17:38:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอก เหมือนจะทิ่มลงล่างไปหน่อยนะคะ แต่ขนาดกำลังดีแล้วอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้