ดู: 2685|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมาได้3วันอยากเอาออกสภาพจมูกยังเหมือนเดิมอยู่ไหม

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำจมูกมาได้3วัน แต่อยากเอาออกแล้วเลยอยากจะถามชาวดั้งโด่งว่า ถ้าเอาสิริโคนออกแล้ว
โครงจมูกยังเหมือนเดิมอยู่ไหม ที่แรกมีหยดน้ำนิสนึงค่ะ พอดีหมอทำปลายจมูกเชิด หยดน้ำเลยหาย
แล้ว เห็นปีกจมูกใหญ่มาก
รอมันยุบก่อนดีไหมคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-6 23:27:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไมต้องรอมันยุบก่อนด้วยหลอค่ะ
รอเข้าที่ก่อนดีกว่าค่ะ เวลาบวมทั้งเลือดเอย น้ำเหลืองเอย มันก็คั่งอยู่ นอนหมอนสูงๆ ทานยาแก้อักเสบ ประคบอุ่นประคบเย็นตามหมอสั่ง 1 สัปดาห์ก็น่าจะเริ่มยุบแล้วนะคะ ถ้าสามเดือนแล้วไม่ถูกใจค่อยไปเอาออกค่ะ
3วันเอง สังเกตอะไรไม่ได้เลยค่ะ รอหน่อยจ้า
สามวันแผลยังไม่ทันหาย จมุกยังบวมอยู่เรย รอเข้าที่ก่อนดีกว่า
ต้องรอให้จมูกเข้าที่ก่อน ถึงจะเห็นรูปทรงเด่นขึ้นค่ะ ใจเย็นๆ นะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-7 11:18:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ปลาย่าง เมื่อ 2014-7-7 11:05
ต้องรอให้จมูกเข้าที่ก่อน ถึงจะเห็นรูปทรงเด่นขึ้นค่ ...

แล้วถ้าเอาออกจะเหมือนเดิมไหมค่ะ
เราว่าถ้าเอาออก จมูกจำช้ำมากอ่ะ เพราะแผลยังใหม่อยู่ แต่เจ้าของกระทู้ไม่ได้ตัดปีกจมูกใช่มั้ยคะ
เพราะว่าถ้าตัดปีกมจมูกแล้วเอาออก จมูกก็ไม่เหมือนเดิมค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-7 13:24:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ปลาย่าง เมื่อ 2014-7-7 11:24
เราว่าถ้าเอาออก จมูกจำช้ำมากอ่ะ เพราะแผลยังใหม่อยู่ ...

ไม่ได้ตัดค่ะ
ทำจมูกหมอไรคะ
อย่าใจร้อนน่ะครับ จะเสียใจทีหลัง ถ้ามันยุบแล้วสวย
เห็นด้วยกับคุณ FM 103.25
มันต้องใช้เวลา กว่าจะได้เห็นรูปทรงที่ชัดเจนขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้