ดู: 3738|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกวีคูน+ตัดปีกวีคูน1ครั้งaten1ครั้ง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ  ไม่ได้มารีวิวมานานรอหายดีครับ   เสริมมาสี่เดือนกว่าครับจากวีคูน ชอบ80เปอเซนครับ  ตัดปีสองครั้งครั้งแรกวีคูน ครั้งที่สองatten        รูปหันข้างเพิ่ง กดสิวมาครับ  ไปเล่นทะเล สิวมาเต็มเลย  ครับ   และก้อรูปหน้าตรง ถ่ายเมื่อเช้าวันนี้
  ติได้ครับ   อยากทำเพิ่ม  แต่ไม่รุ้ทำไรดี  รออายุครบ20 ก่อน  ค่อยคิดต่อไปครับ
  ตอนกดสิว  
หน้าตรงครับกดสิวได้หนึ่งวัน  หน้าเริ่มหายแดง
กำลังนั่งเครื่องไปเที่ยวทะเล

แค่นี้ครับ อยากทำปากกระจับ   คิดว่าไงดี
ครั้งแรกนี่ทำจมูกกับหมอ กำธร ป่าวครับ ทำไมแก้อะครับ มีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ
ครั้งแรกนี่ทำจมูกกับหมอ กำธร ป่าวครับ ทำไมแก้อะครับ มีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-4 23:26:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันสั้น ครับ ตอนนั้นทำตอนอายุ 17 มั้งครับ โตมาเรื่อยๆ รุ้สึกไม่รับกับหน้า ครับ  
เสริม+ตัด ราคาเท่าไหร่หรอคับ
มีข้อมูลของคุณหมอมั้ยคับ พอดีสนใจที่นี่แต่ดันไปเจอขืาวเก่าๆเลยแอบกลัวนิดๆอ่ส ><
ตัดปีครั้งแรกที่วีคูน กลับครั้งที่สอง atten    ฝีมือและเทตนิคคุณหมอต่างกันไหมคับ (ฝีมือการเย็บ , รอยแผล ) :
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-7 22:07:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คลีนิคธรรมดาครับวีคูน  แต่หมอละเอียดใจเย็น  เสริมออกมา ดี  แผลหายเร็ว  ของผมสามวัน  ยุบเหมือนทำมาแล้วสามสี่เดือนเลยครับ  อาจเพราะแก้ครั้งที่2  ส่วนatten  ก้อดี    ครับ  เรื่องการเยบเทใจวีคูนครับ  แผลสะอาด

เสริม  20000+ตัดครั้งแรก8000  ครั้งสอง9000
ไปแก้จมูกที่วีคูนมาได้เดือนกว่าละเหมือนกันครับ แต่ยังไม่ไ้ดตัดปีก อยากรู้ว่าแกตัดโอเคมากน้อยแค่ไหนอะครับ เพราะกลัวๆเรื่องตัดปีก
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-8 17:37:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตัดปีกเยบสวยครับ  ขนาดแผลโดนน้ำน่ะ  ยังไม่อักเสบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้