ดู: 2379|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำตา 2 ชั้นมาคะมันดูแปลกๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ployploy11 เมื่อ 2014-7-3 18:59

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ployploy11 เมื่อ 2014-7-3 18:58

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ployploy11 เมื่อ 2014-7-3 18:57

ตอนนี้แพรทำตาได้ 19 วันแล้วคะ แต่ดูเหมือนชั้นตายังใหญ่อยู่เลยเวลามองกระจกแล้วจิตตกมากคะ มันจะยุบอีกหรือเปล่าคะ แล้วคิ้วกับตามันติดกันเกินไปหรือเปล่า ?? เวลายิ้มก็แปลกๆ TT

ตอนหลับตา แพรไม่มีแผลแต่เป็นรอยชั้นเวลากระพริบตา เพื่อนบอกว่าน่ากลัวมาก อยากทราบว่ามันจะหายไหมคะ มันจะเหมือนปกติตอนไหนคะ ?

ตอนนี้แพรไม่อยากส่องกระจก ไม่อยากออกจากบ้านเลย เพราะเมื่อก่อนแพรหน้าหมวยๆคะ ตอนนี้ออกแบบแขกเลย แอบเสียใจนิดๆ
กว่าทุกอย่างจะเข้าที่ใช้เวลาประมาณ 3 เดือนน้าา อย่าคิดมาก...เราก็พึ่งไปทำมาได้ 3 วันเอง ยังมองว่าแปลก ๆ เลย แอบกลัวนิดหน่อย...แต่ก็ยังคอยย้ำตัวเองเสมอแหละว่า รอรอรอ มันจะยุบลงไปอีก เราว่าของเธอสวยดีแล้วนะ เรากลับชอบชัันตาประมาณนี้ เวลาแต่งตาแล้วสวยดี สู้ๆนะคะ ว่าแต่ทำหมออะไรมาคะ??
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-3 21:44:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Paphada21 เมื่อ 2014-7-3 19:38
กว่าทุกอย่างจะเข้าที่ใช้เวลาประมาณ 3 เดือนน้าา อย่าค ...

คุณหมอธนยศคะ ขอบคุณนะคะขอให้คุณยุบเร็วๆสวยๆเลยนะคะ^^
สวยแล้วค่ะ ไม่น่าเกลียดเลยกำลังดี
แค่19 วันเอง รอดูสักสามเดือนนะค่ะ  จะลดลงกว่านี้อีก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้