ดู: 962|ตอบกลับ: 3

[ทำจมูก] หมอท่านไหนเก่งเรื่องแก้จมูกใหญ่กระดูกให้เล็กบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amalonez เมื่อ 2014-6-26 00:53

สอบถามหน่อยน๊า หมอท่านไหน ถนัดเรื่องปรับความยาวจมูกให้สั้นลง
หรือแก้ไขจมูกใหญ่บ้างคะ กระดูกจมูกกับไขมันปลาย
จมูกเรา มองด้านข้างโด่งคะ มีจมุกอยู่แล้ว แต่ของจริงใหญ่มาก ไปไหนคนก็ทักคะ
มองด้านหน้าก็ไม่เป็นทรงเลย เพราะฐานใหญ่คะ TT

อยากได้คุณหมอที่เก่งด้านนี้ ถนัดทำทรง เรียวเล็ก ^^
ใครพอทราบแนะนำหน่อยน้า ขอบคุณมากค้า
โพสต์ 2014-6-26 11:46:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกด้านข้างสวยมากเลยค่ะ แค่ตัดปีกอย่างเดียวก็น่าจะแก้ได้นะค่ะ ลองหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิคเราว่าหมอก็ทำออกมาสวยนะค่ะ แต่ก็ต้องไปปรึกษาหมอดูก่อน หรือที่หมอท่านที่ชอบๆแล้วลองไปปรึกษาดูเลยค่ะ เราว่าคนมีดั้งอยู่แล้วทำนิดๆหน่อยๆก็สวยแล้วค่ะ
โพสต์ 2014-7-8 16:03:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำหมอกลวัชร์ เหล่าชัยศรีค่ะ ไปทำมาแล้ว มีแต่คนชมไม่ขาดสาย  

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2014-7-15 14:13:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อืมม ดูทรงด้านข้างก็สวยนะ แต่ด้านหน้าคือแบบบว่า เข้าขั้นสาหัส ส่วนตัวก็ทำกับหมอกลวัชร์ เดิมทีจมูกทำมาจากที่อื่น (ไม่ขอเอ่ยชื่อคลินิก) พอไปทำมา ซิลิโคนที่หมอคนเก่าใส่ให้ มันโป๊ะมากเลย เดินไปไหนมีแต่คนทักว่าหน้าศัลยกรรมสุดฤทธิ์ แต่ตอนนี้ไปเอาออกและทำใหม่แล้ว แก้กับหมอกลวัชร์อ่ะ ตอนนี้ก็สวยแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้