ดู: 1174|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] รู้สึกว่าจมูกเบี้ยวค่ะ เครียดมากเลย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mintjaa เมื่อ 2014-6-23 20:07

พึ่งเสริมจมูกมาได้ 13 วันค่ะ

มุมบนยิ่งเอียง T T

พอจะมีทางแก้ไขมั้ยคะ ถ้าดัดจะหายมั้ย โทรหาหมอก็ติดไปต่างประเทศอีก เครียดมากตอนนี้ นั่งส่องกระจกทั้งวันจนจะเป็นบ้าแล้ว
รู้สึกว่าสันข้างซ้ายมันจะชัดว่าข้างขวาด้วย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทำที่ไหนคะ แอบบอกใบ้ได้มั้ย สู้ๆนะคะ ยังไงคลินิคก็ต้องรับผิดชอบค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ ค่อยปรึกษาผุ้เชี่ยวชาญทางด้านศัลยกรรมและแพทย์ ครับ
เอียงนิดเดียว น่าจะดัดได้ เราก็เป็นเอียงปลายนิดหนึ่ง เสริมใหม่ๆค่อยๆดัดเอา ก็ได้ผลอยุ่นะ ถ้าไม่เอียงมากจนเกินไป
ลงรูปอีกได้ไหมคะ ทรงจมูก จขนท.คล้ายของเราเรยค่ะ รูปแรกแต่รูปเอียงดูไม่ค่อยออก ถ่ายหน้าตรงๆน่าจะเห็นได้ชัดกว่านี้
เพิ่งทำได้ไม่กี่วันน่าจะดัดได้นะค่ะลองติดต่อคุณหมอดูค่ะ
เบี้ยวแต่สวยนะ
เราดูแทบไม่ออกเลยนะว่าเบี้ยวอ่ะ
จากรุปมันยังมีอาการบวมอยู่รอยุบอีกนิดนึงดีกว่านะ..สู้ๆค่ะ
ทำมาให้คะ อย่าเพิ่งคิดมากคะ สู้ๆ

แสดงความคิดเห็น

ทำภาพมาแบบนี้ ไม่เอียงนะคะ น่ารักจังคนทำภาพมาให้  โพสต์ 2014-6-25 17:06
ทำภาพมาแบบนี้ ไม่เอียงนะคะ น่ารักจังคนทำภาพมาให้  โพสต์ 2014-6-25 17:06
ลองถ่ายมุมเสยให้ดูหน่อยค่ะ
รอให้เข้าที่ก่อนดีกว่าค่ะ  อาจจะยังบวมอยู่นะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-24 22:03:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มุมเสยค่ะ
น่าจะยังไม่ยุบจากการบวมนะคะ รอครบ1เดือนก่อนดีกว่าไม๊คะ
น่าจะยังไม่ยุบจากการบวมนะคะ รอครบ1เดือนก่อนดีกว่าไม๊คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้