ดู: 1883|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกหมอเกมส์ BB You มีปัญหากันบ้างไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราอยู่ต่างประเทศน่ะค่ะ และมีคิวทำกับหมอเกมส์ BB you ด้วยความที่ไม่เคยทำจมูกมาก่อน เลยกังวลว่าถ้าทำแล้วมีปัญหาจะแย่แน่ๆ เพราะเรากลับบ้านสองปีหนนึงน่ะค่ะ(ใช้เวลานานในการเก็บเงินกลับบ้านน่ะค่ะ) รบกวนเพื่อนๆมาแชร์ประสบการณ์การทำจมูกกับคุณหมอ ขอเป็นข้อมูลจริงๆนะคะ คือถ้าจะให้ข้อมูลบิดเบือนนี่อย่าเลยนะคะไหว้ล่ะ เผื่อเคสหลุดเยอะๆเราจะได้เปลี่ยนใจทัน ถือว่าทำบุญนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ   
เท่าที่ดูมายังหาเคสหลุดไม่เจอนะคะ เราเรยเลือกที่นี่เพราะไม่ค่อยมีเคสหลุดนี่แหระ 555 กำลังจะทำแร้วเหมือนกัน ก.ค นี้ รอฟังคำตอบยุ เผื่อมีเคสหลุด

แสดงความคิดเห็น

แร้วจะทำวันไหนหรอคะ ได้เข้ามาปรึกษาที่คลีนิคบ้างยัง  โพสต์ 2014-6-24 08:57
ขอบคุณค่ะ โล่งใจขึ้นนิดนึง :)ขอให้ผลออกมาถูกใจนะคะ เรามาเป็นกำลังใจให้กันและกันเนาะ   โพสต์ 2014-6-24 04:53
ผมก็อ่านรีวิวมาเยอะ ยังไม่เจอเคสหลุดของ BByou นะครับ ผมก็จะทำสิ้นเดือนกรกฎานี้ ยังไงเดี๋ยวมารีวิวนะครับ :))

สู้ๆนะครับ ขอให้สวยถูกใจนะครับ :))

ขอบคุณค่ะ ที่มาร่วมแจม รอดูรีวิวอยู่นะคะ :))  โพสต์ 2014-6-24 04:54
ไม่เห็นสวยเลยคะ แนะนำหาหมออื่น หมอนี้ไม่พุ่งทำจมูกจากที่ดูเคสอื่นก้ใหญ่ๆ

ขอบคุณค่ะชักลังเลแล้วสิ :(  โพสต์ 2014-6-24 18:12
หมอเน้นธรรมชาติมากเลยค่ะ ถ้าใครที่มีโครงจมูกสวยอยู่แล้ว รับรองว่าทำสวยแน่นอนค่ะ
แต่ถ้าใครมีเนื้อน้อย ปลายสั้นอะไรแบบนี้ เราว่ายังไม่โอเคอ่ะค่ะ

โอเคเลยค่ะ ทำออกมาสวยแน่นอน ยังไงก็มารีวิวบ้างนะคะ  โพสต์ 2014-6-26 20:43
รบกวนดูจมูกเราให้หน่อยได้ไหมอ่ะคะ ว่าน่าจะทำแล้วสวยไหม ขอบคุณค่ะ :)  โพสต์ 2014-6-24 18:14
เราก็ทำจมูกกับหมอเกมส์เหมือนกันค่ะ..ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ
หมอมือเบามากหลังจากทำแทบจะไม่เขียวไม่ช้ำเลยค่ะ
จขกท.เป็นคนมีเนื้อจมูกอยู่บ้างมั๊ยถ้าพอมีแนะนำหมอเกมส์ค่ะทำทรงจมูกสวย
แต่ถ้าไม่มีเลยหมอจะทำให้เป็นธรรมชาติมากหรือแทบจะไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่..โดนส่วนตัวที่เลือกหมอเกมส์เพราะว่าไม่เคยเจอเคสหลุดค่ะ
แต่เรื่องความโด่งที่ได้มากับตัวเองให้คะแนนที่ 90 เปอร์เซ็นต์ค่ะ

แล้วตัวเองต้องพักฟื้นหลายวันไหมคะ  โพสต์ 2014-6-24 18:15
เพิ่มเติมอีกนิดนึงค่ะ
BB You มีสองสาขาหมอเกมส์เหมือนกันราคาที่สาขารังสิตถูกกว่าค่ะ
สาขาทองหล่อแค่มีกล้องสามมิติ

ขอบคุณค่ะ น่ารักจัง :))  โพสต์ 2014-6-24 18:15
ต้นฉบับโพสต์โดย Natchap เมื่อ 2014-6-24 11:15
เราก็ทำจมูกกับหมอเกมส์เหมือนกันค่ะ..ไม่มีปัญหาอะไรเ ...

รบกวนขอไอดีไลน์หน่อยได้ป่าวคะ พอดีอยากไห้ดูรูปว่าเราเหมาะจะทำกับหมอเกมส์รึป่าว ให้ในข้อความก้อได้คะ ขอบคุนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้