ดู: 973|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยทำจมูกกับหมอกิตติศักด์เลยลักษร์บ้างคะ??

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อเบลค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
พอดีเราอยากปรึกษาเรื่องการเสริมจมูกหน่อยอะคร่าาา เราเพิ่งจองคิวกับหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ไว้ พอดีมีคนรู้จักทำมาแต่ไม่เคยเห็นของจริงนะคะ เห็นในรูปอะค่ะ อยากทรายว่า คุณหมอเค้าเชี่ยวชาญทรงใหน หมอเค้าทำออกมาสวยหรือป่าวคะ จะได้คิววันที่ 22 กค. 57 นี่ค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ อยากได้ทรงจมูกของคุณญาญ่าญิงอะคะ ไม่ทราบว่าคุณหมอจะทำได้หรือป่าวคะ

** ใครเคยไปทำแล้วขอคำแนะนำด้วยค่ะ***
javascript:;
[
เราไปทำมาวันที่ 12 มิย. แต่เราบอกคุณหมอว่าปลายหยดน้ำ ให้เข้ากับหน้า
ถ้าอยากได้แบบไหน บอกคุณหมอได้เลย คุณหมอเก่งมาก หน้าเราไม่ช้ำเลย ฝืมือขั้นเทพนะ
เราไม่กล้าทำเชิดมาก กลัวทะลุ  ตอนนี้กำลังรอเข้ารูปขึ้นเรื่อย ๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-20 16:01:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pakkie1234 เมื่อ 2014-6-20 15:49
เราไปทำมาวันที่ 12 มิย. แต่เราบอกคุณหมอว่าปลายหยดน้ำ  ...

สวยมากค่ะ หมอใจดีมั้ยคะ
จริงอ่ะ กะลังจิตตกอยู่ โอเคช่ายป่ะ ตอนนี้ยังบวมอยู่ เราเพิ่งวันที่ 7 เอง กำลังเซ็ตตัว ดูรูปประจำตัวเรารูปบ้าง เชฟจมูกจะเร่ิมผอมลง อันนี้วันที่ 7 ปลายเริ่มโอเค ตอนแรกบวมๆๆ เราก้อลุ้นว่าจะเป็นยังไง
*** แนะนำ จะเจอตัวคุณหมอตอนก่อนผ่าตัด คุณหมอใจดี จะถามว่าต้องการแบบไหน ฝืมือคุณหมอโอเค แต่ต้องประกอบกับจมูกเดิมของเรามีมาแค่ไหน และไปได้แค่ไหน ถามคุณหมอเลยนะคะ ว่าได้ตามที่ต้องการไหม เพราะคุณหมอจะดูโครงสร้า+ เนื่อจมูก+สามารถจะเชิดได้แค่ไหน มากไปก้อจะทะลุ
ดูรูปเรา 1-5 วันแรก หน้าเราไม่ช้ำเลย แต่เราฟื้นตัวเร็วมากนะ 3 วัน ก้อโอเคร แล้ว   
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-20 18:54:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pakkie1234 เมื่อ 2014-6-20 16:16
ดูรูปเรา 1-5 วันแรก หน้าเราไม่ช้ำเลย แต่เราฟื้นตัวเร็ ...

รอหายบวมค่ะ น่าจะโอเค อิอิ เด่วก็สวยค่า
ไปทำมารึยังค่ะ?? คุณ OG_Belle เป็นยังไงบ้างอยากเห็นค่ะ  รอชม
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-26 15:03:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Zompriew เมื่อ 2014-7-26 12:29
ไปทำมารึยังค่ะ?? คุณ OG_Belle เป็นยังไงบ้างอยากเห็นค่ะ  ร ...

เราไปทำที่สมเพชร เชียงใหม่แทนจร้าา แฮ่ๆ
พอดีอ่านรีวิวแล้วไม่ค่อยมั่นใจเลยเปลี่ยนที่อะคร่า อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้