ดู: 1047|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] เพื่อนๆแนะนำหน่อย เราเริ่มอยากทำปากกระจับบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
เห็นเพื่ิอนพี่สาวไปทำมาก็สวยดีอะแต่เราเพิ่มทำคางไปแต่ก็อยากหาข้อมูลไว้เพื่อเลือก เพื่อนๆมีหมอไหนแนะนำ

แบบปากที่อยากได้อะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ลองหาหมอที่ถูกใจแล้วเข้าไปลองปรึกษาดูค่ะ แล้วหมอที่ทำคางอะค่ะ
เห็นบอกว่าเห็นเพื่อนพี่สาวไปทำมาแล้วสวยก็น่าจะไปทำตามเพื่อนพี่สาวนะคะเพราะทำมาแล้วสวยเราเห็นผลงานแล้วว่าหมอคนนี้ทำออกมาดี ทำออกมาแล้วปากสวยก็ตามไปเลยค่ะ ไปทำที่อื่นอาจจะไม่ได้อย่างที่คิด ไปทำที่เราเห็นผลงานแล้วดีกว่า เอารูปปากที่เราอยากได้ๆปให้หมอดูด้วยว่าเราต้องการแบบนี้ ขอให้โชคดีน๊า
ต้นฉบับโพสต์โดย อิ่มใจ เมื่อ 2014-6-13 17:56
เห็นบอกว่าเห็นเพื่อนพี่สาวไปทำมาแล้วสวยก็น่าจะไปทำ ...

ขอบคุณค่ะ เราก็ถามๆที่ๆเพื่อนพี่เราไว้บ้างแล้วอะค่ะ แต่ก็อยากมองที่อื่นๆไว้ด้วยอะค่ะ เอาไว้เป็นตัวเลือกสำรองค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้