ดู: 3469|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามการทำจมูกกับ หมอภูศิษฐ์ ครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า พี่ๆใน DD คัยมีประสบการณ์หรือมีเพื่อนที่ทำ จมูกกับหมอท่านนี้มั่งอ่าครับ พอดีผมหากระทู้รีวิวในเว็บ DD มีของหมอภูศิษฐ์น้อยมากเลยอ่ะครับ

เเล้ว search google เเล้วก็ยังไม่เห็นรีวิว เเบบชัดๆเหมือนของหมอท่านอื่นๆอ่าครับ

ถ้าคัยมีข้อมูลไม่ว่าจะทำเองหรือเพื่อนเคยทำจมูกมา ช่วยเล่าประสบการณ์ที่ทำมาหน่อยนะครับ ว่าเปลี่ยนแปลงอย่างไรบ้าง ที่สำคัญมีข้อผิดพลาดอะไรรึเปล่าอ่าครับ ^ ^

ขอขอบคุณพี่ๆทุกๆคนมากคับ .....
นัดคุณ หมอแล้วครับ ทำ วันอาทิตย์ นี้ ว่าจะ เสริม และตัดปีกจมูก ด้วยครับ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=9504&extra=

ลองไปดูรุปผมได้นะครับ
อยากได้ เกินตรงหว่างตา แล้วก้อปลายพุงนิดหน่อย กับตัดปีกเล้กน้อยครับ
หมอฝีมือคุ้ม ราคาเลยทีเดียว  คนรุ้จักทำที่นั้นเยอะ แต่ส่วนตัว ยังไม่ได้ลองวิชากับหมอเลย -*-
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-27 02:38:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 2# petedongwook
ขอบคุง มากๆน่ครับ ที่เข้ามาตอบ
ว่าเเต่พี่จองคิวทำรึยังครับ รอดูรีวิวอยู่ นะครับ ^^
ฝากถามด้วยน้าค๊าฟ หมอ ทำแบบโด่งๆๆ ได้ไหม เหนทำมาแบบธรรมชาติทั้งนั้นเลย อ่าส์
ได้ครับ เดี่ยวจะถามให้ แต่ส่วนตัว ไม่ได้ อยากให้มันดูเวอร์ อะไร แค่อยากตัดปีกแล้วก้อ เสริม ปลายๆนิดนึง

วันอาทิตนี้แล้วครับ บ่ายสามโมงเน้อ

แล้วจะมารีวิว นะครับ

พีท
กำลังจะจองเหมือนกันค่ะ ไว้ทำแล้วจะมารีวิวนะคะ
จองคิวหมอไปแล้วเหมือนครับผม ทำพร้อมกันกับแฟน สองคนเลย กำลัง คิดอยู่ ทำต่อกัน แล้วจะขับรถกลับบ้านไหวไหม จ้องคิว ไว้  4 ธันวา   หยุดยาว   กะไปทำงานไม่ให้ใครรู้   .......... สรุป ไม่ใช่ออกมาเป็น เอกชัย ศรีวิชัย เซ็งเลยนะ งั้น
เราก้อทำมาหมอทำดีค่ะน่ารักพูดเพราะ แต่ก้อมีแบบให้เค้าดู แต่เราบอกธรรมชาตินะ

แต่เราว่าโด่งไปนิดหน่อย แต่ส่วนตัวพอใจค่ะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สว่นผม   อีกอาทิตย์นึงครับ....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้