ดู: 1541|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] อยากหล่อ ไม่อยากมีเหนียง ช่วยด้วย!!!

[คัดลอกลิงก์]
ผมอยากทราบวิธีลดเหนียงมาก ที่มันอยู่ใต้คางอ่ะครับ  แบบใครมีวิธีออกกำลังกายหรือบริหาร ช่วยบอกที ผมกำลังลดการกินอยู่มันจะช่วยไหมครับ??? แฟนบอกผมมีเหนียงแล้วไม่หล่อเหมือนแต่ก่อน TT
ลดการกินก้อลดทั้งหมดของร่างกายนั่นละค่ะ ดูแลเรื่องการกินให้มากขึ้น แต่ถ้าเอาไวก้อร้อยไหมเหนียงนะค่ะ
เราเคยไปฉีดโบท็อกซ์ =.= แต่เหมือนไม่ช่วยไรเลย มันยังคงมีเหนียงอยู่ อย่างนี้ต้องทำไงดีคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เคยไปดูดไขมันใต้คางกับหมอจุฑา ปากน้ำศัลยกรรม 10,000 บาทเมื่อปีที่แล้ว เป็นแผลเล็กมาก แต่เป็นรอยช้ำ ม่วง ๆ เขียว ๆ อยู่ 2-3 เดือนใต้คาง ตอนนี้ไม่มีแผลแล้ว แต่ผิวหนังบริเวณที่เอาไขมันออกก็จะเหี่ยวและย่น ดังนั้นต้องออกกำลังกายทุกวัน เราออก six week six pack ของจิลเลี่ยน และ T25 ทานคลีนด้วย (ลองเข้าพันทิพ แทกไปที่ลดความอ้วน หรือออกกำลังกายดู) ได้ผลดีมาก ไม่กลับมาอ้วนอีกเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย hoyagee เมื่อ 2014-6-11 14:36
เราเคยไปฉีดโบท็อกซ์ =.= แต่เหมือนไม่ช่วยไรเลย มันยังค ...

ฉีดสลายไขมันแบบเค้าสิตะเอง

เค้าอวบแต่ไม่มีเหนียงแระ
555

ตอนนี้เหมือนว่าคลีนิค NYC จะมีโปรลดเหนียงอยู่นะ ยังไงลองไปหาดู ราคาใช้ได้เลย ไม่แพงค่ะ อันนี้เป็นวิธีแบบรวดเร็วนะคะ วิธีเรื่อยๆก็หมั้นออกกำลังกายค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย skyundersea เมื่อ 2014-6-16 00:16
ตอนนี้เหมือนว่าคลีนิค NYC จะมีโปรลดเหนียงอยู่นะ ยังไง ...

ที่ NYC แพงไปนะ

ตอนแรกเห็นโปรของNYCแล้วเลยคิดจะไปเก็บเหนียง แต่งบไม่พอ เพราะเราอ้วนมาก ลดน้ำหนักไม่ค่อยลง
เลยคิดว่า ต้องฉีดสลายไขมันเยอะ กว่าจะลงก็คงหลายคอร์ส
ลองหาข้อมูลดูก็พบว่า มีคลินิกหนึ่งแถวบ้าน ราคาไม่แพง เลยลองไปดู

เหนียงก็ยุบหายไปเลยอะนะ

ลองไปดูรีวิวของเราสิ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=96026

แสดงความคิดเห็น

อุต๊ะ  โพสต์ 2014-8-19 16:41
เราเพิ่งไปทำคางที่ NYC มาเดือนที่แล้วเอง เพื่อนเราเป็นคนแนะนำบอกว่าดี เราเลยไปทำมา ตอนนี้มีแต่คนชมว่าหน้าดูกระชับขึ้น เราว่าราคาก็ไม่แพงเท่าไหร่น้ะ แต่ที่ชอบสุดๆ คือ เค้าทำไม่เจ็บเรย คือก่อนไปทำเรากังวลมาก เราเป็นคนขี้กลัว ทำมาแล้วก็รู้สึกว่าตัดสินใจไม่ผิดค่ะ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย bokbokgrowl เมื่อ 2014-6-16 21:16
เราเพิ่งไปทำคางที่ NYC มาเดือนที่แล้วเอง เพื่อนเราเป็ ...

แพงไปนะเธอ ไปถามมาแล้ว
ดูรีวิวที่โฆษณาในเวปนี้ ก็ไม่ค่อยแตกต่างเลย
เข้ามาเก้บข้อมุลค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nutty69 เมื่อ 2014-8-19 16:46

0-0 จะเชื่อถือได้ไหมอ่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ew99_1 เมื่อ 2014-6-16 17:47
ที่ NYC แพงไปนะ

ตอนแรกเห็นโปรของNYCแล้วเลยคิดจะไปเก็ ...

เอิ่ม แล้วที่คลินิกบ้านหมออะไรเนี้ยไว้ใจได้ป่ะ คุณหมอน่าเชื่อถือไหม กลัวไปฉีดแล้วหน้าพังจะไม่คุ้มเอานะ  ส่วนเราว่าคลินิกบ้านหมออะไรเนี้ยราคาแพงกว่าที่ NYC อีก และที่สำคัญ ที่ NYC คลินิกเค้ามีคุณหมอที่มีประสบการณ์ และน่าเชื่อถือได้ ดูสิ อย่างดาราก้อยังมาใช้บริการเลย คลินิกก้อมีตั้งหลายสาขา เช่นทองหล่อ   เอาเป็นว่าถ้าเราจะไปทำหน้าเรียว เราจะเลือกที่ NYC จบนะ ปิ้งๆๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ควรฉีดเมโสเฟตนะค่ะเพราะบริเวณเหนี่ยงจะมีไขมันอยู่ถ้าฉีดตัวเมโสเฟตตัวยาก็จะไปสลายไขมันขับออกทางเหงื่อหรือปัสสาวะจากตัวเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้