ดู: 1093|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ช่วยแนะนำหมอแก้ตาสองชั้นหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยแนะนำหมอแก้ตาสองชั้นหน่อยคะ ทำแบบกรีดมา อยากแก้ให้ชั้นตาเล็กลง
แก้กับหมอท่านไหนดีคะ หมอกมลดีมั้ย. กี่เดือนถึงแก้ได้คะ ตอนนี้เกือบ3เดือนแล้วแก้เลยได้มั้ย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nnn1977 เมื่อ 2014-6-8 20:18

หนามากหรอค่ะ จากประสบการณ์นะค่ะ เกือบสามเดือนมันจะยุบอีกค่ะ เข้าหกเดือนยุบจนใจหายตอนนี้อยากไปแก้แล้วง่ะ ทำมา 11เดือน ชั้นตาเหลือนิดเดียวแหะๆ รบกวนให้ใจเย็นๆชั้นตาหนาให้กรีดอายไลเนอร์ช่วยได้ แต่ชั้นตาไม่เท่ากันหลังสามเดือนให้แก้ได้ค่า อาการบวมก้อเกี่ยวนะบางคนสามเดือนยังไม่ค่อยหายบวมเลยใจเย็นๆนร๊า
ทำกับหมอท่านไหนมาคะ?
ทำกับหมอท่านไหนมาคะ?
มีที่นึงแนะนำค่ะ เพราะเราทำตากับที่นี่มา เราทำแบบเย็บ3จุดนะคะ หมอที่ทำให้เป็นหมอเฉพาะทางเลยค่ะ เราทำกับเอเจนซี่ที่นึงตรงทองหล่อ ยังไงถามได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้