ดู: 22876|ตอบกลับ: 43
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำนมกับหมอเทพ 380 cc เล่าสู่กันฟังนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kissyme เมื่อ 2014-6-5 19:08

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kissyme เมื่อ 2014-6-5 19:07

อันนี้เป็นรูปก่อนทำค่ะ นมไข่ดาวมากกกก สูง164cm หนัก52กก ก่อนทำก็ออกกำลังกาย โดยเฉพาะหน้าท้อง เน้นมาก
กลัวง่อยเปลี้ยเสียขา เพราะเดิมไม่ค่อยแข็งแรง สั่งห้ามอะไรเชื่อฟังหมดค่ะ รักษาสุขภาพมาก

ก่อนทำโทรจองคิวตั้ง 2 เดือนกว่าจะได้ ไปทำมาเมื่อวันที่ 2 มิถุนา 2557 ค่ะ
ขาไปก็นั่งแอร์พอร์ตลิ้งไปลงราชปรารภ เดินเลียบๆไปก็เจอประตูน้ำโพลีคลีนิค อยู่ฝั่งตรงข้ามโรงแรมอินทรา

ไปถึงก็เจอสาวๆนั่งรอกันอยู่ 4-5 คนแล้ว แล้วก็มีคนทะยอยมาเรื่อยๆเลย จัดว่าเยอะมาก
รอจนถึงเวลาเปิดคลีนิค แล้วพากันเข้าไปนั่ง คิอนั่งกันได้แค่คนที่มาผ่าเท่านั้นค่ะ ที่นั่งน้อย หรือคนเยอะก้ไม่รู้
แล้วอันเชิญญาติไปเดินเล่นตามอัธยาศัยฝากของไว้ที่ญาติให้หมดนะคะ เจ้าหน้าที่เค้าไม่อยากให้ลำบาก
ระหว่างนี้เค้าก็จะเรียกให้คนที่นัดเอาบัตรประชาชนยื่นให้ซีรอก ตามด้วยทะยอยเรียกมากรอกเอกสารจ่ายเงินสด เขียนเบอร์ญาติ
แล้วเข้าห้องเปลี่ยนชุด เป็นชุดนอนลายลูกหมี
เจอหน้าหมอเทพค่ะ ก็จะเจอกับคำถามเบสิคที่ว่า ทำงานอะไร อยากได้เท่าไหร่ สูงเท่าไหร่
ตอนแรกหมอจะให้ 370cc เราก็ต่อรองกับหมอ ขอ 400cc ได้มั้ย??
ไม่ได้ๆ ใหญ่ไปไม่สวย มาจบที่ 380cc เราก็หน้านอยๆ หมอบอกไม่เป็นไรนะ มันขึ้นอยู่กับร่างกายคน ทำออกมาก็ดูเหมือนๆกัน
แหมะ หมออุตส่าปลอบ ยอมก็ได้ คุยเสร็จก็กลับมานั่งรอที่เดิม สักพักก็โดนเรียกขึ้นห้องรอเชือดค่าาา

ก็ขึ้นไปนั่งรอชั้น 4 ตอนนี้มีอยู่ 5 คน
มาถึงก็โดนไล่ไปล้างเท้าให้สะอาดนั่งรอเม้ามอยไป หลับไป เราได้ผ่าคนที่ 4
ผ่าประมาณ 10:30 พอขึ้นเขียงจับฉีดยาก็หลับไปเลยค่าาา ตื่นมาอีกทีมีนมแล้ว
นอนสลึมสลือซักพักก็บอกให้ช่วยเรียกญาติมารับหน่อย พอญาติมาพี่พนักงานก็พาลงมาชั้นล่าง
ฉีดยาแก้อักเสบให้ พร้อมมอบถุงยากับเอกสารที่บอกรายละเอียดการปฏิบัติตัวให้เรา แบบไม่ต้องถามมากเลย
ทุกอย่างอยู่ในนี้หมดแล้ว...จริงๆ
บ๊ายบายกลับบ้านได้ เจอกันอีก 3 วัน มาคลายผ้า

วันแรกสลบเป็นศพเลยทีเดียว ลุกเองไม่ได้เลย

วันที่สองเจ็บแผลรักแร้มากกกกก

วันที่สาม เดินแรดในห้องได้แล้ว แต่คันมากกกก โดยเฉพาะหลัง เกามากผ้าก็ยุ่ยอีก

วันที่สี่ ไปคลายผ้ามา เหมือนว่านมมันชิดกว่าเดิม ตอนแรกที่คลายผ้าใหม่ๆรู้สึกสบายมาก สักพักปวดนม
งอแง...

ปัญหาที่พบคือ
เปิดแอร์เกือบตลอดเวลา พอร้อนก็คันหนักมาก
เจ็บนมเป็นบางที
มีต่อมน้ำออกตรงหัวนม นอนแกะเล่นเลย
ลุกเองไม่ได้ ต้องให้แฟนดึงขึ้นให้
อาบน้ำไม่ได้ ทำได้แค่เช็ดตัว...เน่าจริง ต้องไปร้านให้สระผมให้เหนียวมาก

แล้วจะมาอัพเรื่อยๆนะคะ เพราะที่ผ่านมาก็เข้ามาส่องคนอื่นตลอด ถามพี่มาม่อนจากเพจลูสาวหมอเทพบ้าง เลยอยากมาเล่าประสบการณ์ที่ตัวเองเจอ
ขอบคุณค่ะ
เจ็บมากมั้ยคะ อายุซิลิโคนอยุ่ได้กี่ปีคะ
ทำวันเดียวกะเขาเลย ได้ทำเซท2 เป็นเหมือนกันไหมปวดหลังมากๆ ปวดนมเป็นระยะเลย ทรมาณมาก เพิ่งคลายผ้ามาวันนี้แน่นเหมือนเดิมเลย วันที่9ตัดไหม
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-5 19:55:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Cholly123456 เมื่อ 2014-6-5 19:33
เจ็บมากมั้ยคะ อายุซิลิโคนอยุ่ได้กี่ปีคะ ...

ตอนผ่านี่ไม่รู้ตัวเลยค่ะ ส่วนอายุซิลิโคนนี่ไม่แน่ใจเหมือนกันอ่าา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-5 19:56:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย A23 เมื่อ 2014-6-5 19:44
ทำวันเดียวกะเขาเลย ได้ทำเซท2 เป็นเหมือนกันไหมปวดหลั ...

ไม่ค่อยปวดหละงอะค่ะ แต่ปวดนมจริง
เดี๋ยวจันทร์นี้ก็ไปตัดไหมเหมือนกันค่ะ
จะหายแล้วเย่ๆ
สู้ๆ ค่ะ รีวิวเรื่อยๆนะค่ะ รอชมค่ะ
ทำวันเดียวกันเลย
เรากว่าจะได้ทำก็5-6โมง(เจอหมอ5โมง)ไปถึงคลินิคตั้งแต่9โมงเช้า
วันนี้เพิ่งไปคลายผ้ากับถอดกระปุกเลือด กลับมาดูหัวนมไม่เท่ากันอีก เซ็งเลย
ทำมาราคาเท่าไรค่ะ
รอดูตอนแกะผ้านะคะ เพราะหุ่นใกล้เอียงกันเลย นัดคิวแล้วจะไปทำอีก2เดือน
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-5 22:12:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wareeja เมื่อ 2014-6-5 21:26
ทำมาราคาเท่าไรค่ะ

45,000฿ ค่ะ
เราทำมาวันที่ 1  380 เท่ากันเลยคะ เพิ่งคลายผ้ามะวาน แต่ยังพันอยุ่นะคะแค่คลายให้หลวมมากขึ้น ตัดไหมวันที่ 8 ตื่นเต้นเนอะ
เค้ารำคานผ้าพันมากเลย คันๆ อึดอัด เจ็บรักแร้ เค้าชอบดึงผ้า คลายไปคลายมาจะเปนไรมั้ยหว่าา แหะ ๆๆ
สวยคะ หายไวไวนะคะ อัพเดตบ่อยๆนะ รอชมคะ

เราได้คิววันที่9นี้ ตื่นเต้นๆกลัวด้วยง่าา

ตอนผ่าเสร็จ นี่เราเดินได้อยู่ใช่ไหมคะ เจ็บมากไหมคะ ตอนจะกลับบ้านอ่ะคะ

พอดีเราไปคนเดียว จะกลับไหวรึป่าวไม่รู้
น้องนมสวยค่ะ.......อยากเห็นชุดนอนลายลูกหมีอ่ะ แล้วชุดเป็นสีเขียวหรือเปล่าคะ?  เป็นชุดแบบ
ผูกโบว์ข้างหลังใช่ไหมคะ? แปลกดีค่ะ เคยเห็นแต่ชุดสีเขียวเรียบๆ
แอนก็เพิ่งทำมา375cc. ตอนนี้ได้2วันแล้ว นมบวมจนไปเบียดรักแร้ พรุ่งนี้นัดคลายผ้า
อัพเดทให้ดูบ่อยๆหน่อยนะคะ ถ้ามีเคล็ดลับดูแลตัวเองดีๆก็แบ่งปันกันด้วยนะคะ
พอดีตัวเลยค่ะ...หมอน่าจะให้ 400 โน๊ะ ..เผื่อยุบ แต่ว่าที่ดูนี่สวยนะค่ะ หายแล้วร่องอกพอดีกำลังสวย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-6 12:36:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Namfon3431 เมื่อ 2014-6-5 22:58
สวยคะ หายไวไวนะคะ อัพเดตบ่อยๆนะ รอชมคะ

เราได้คิววัน ...

ควรจะมีคนไปเป็นเพื่อนด้วยนะคะ ตอนกลับพอเดินเองได้ค่ะ แต่เหมือนหนูเมายามาก มีคนคอยช่วยน่าจะดีกว่าค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่มีใครว่างเรยคะ เศร้ามาก แต่เราต้องอึดๆ เพือน้องนม  โพสต์ 2014-6-6 22:27
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-6 12:38:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Maymintt เมื่อ 2014-6-6 01:07
น้องนมสวยค่ะ.......อยากเห็นชุดนอนลายลูกหมีอ่ะ แล้วชุดเ ...

เป็นชุดนอนกระดุมหน้าอะค่ะ จะได้ใส่ง่ายถอดง่าย
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-6 13:49:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: ทำนมกับหมอเทพ 380 cc เล่าสู่กันฟังนะคะ

วันที่ 5 ค่ะ
แฟนบอกเราเริ่มแข็งแรงขึ้น แบบลุกนั่งได้
ขอให้ช่วยน้อยลง
ตามภาพเลยค่ะ

จริงๆ ตามแขนมีรอยช้ำห้อเลือดด้วยแหละค่ะ พึ่งสังเกตดูดีๆ
แบบว่าช่วงหลังๆมานี่เริ่มกางแขนได้บ้างแล้ว ไม่โอดโอย ดูซักหน่อย
ม่วงเชียววว

ข้างซ้ายค่ะ

ข้างขวา

ยังไงก็แนะนำให้คนที่คิดจะไปทำเตรียมตัวก่อนทำอย่างการออกกำลังกาย
ดูแลสุขภาพ งดปาร์ตี้อะไรพวกนี้นะคะ จะได้ไม่เจ็บไม่ปวดมาก
อันนี้ตอนก่อนทำนมออกกำลังกายทุกวันเลยค่ะ

ตอนนี้กินและนอนเส้นบนท้องหายไปแล้ว
หลังผ่างดออกกำลังกาย 2 เดือน
ก็ต้องเชื่อฟังกันไป นมไม่อยากผ่าใหม่แล้ว แต่หุ่นฟิตใหม่ได้

ขอให้เพื่อนๆที่กำลังจะไปทำ หรือพักฟื้นอยู่ได้น้องนมสวยๆนะคะ
เชื่อฟังหมอเทพ สู้ๆค่ะ นมสวยไปด้วยกัน
จองคิวได้กี่เดือนค่ะ มีค่ามัดจำมัย ค่ะ อยากทำๆๆ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-7 02:11:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Tippavog เมื่อ 2014-6-6 23:33
จองคิวได้กี่เดือนค่ะ มีค่ามัดจำมัย ค่ะ อยากทำๆๆ ...

จองคิวประมาณ 2 เดือนค่ะ
ค่ามัดจำไม่ต้อง
โทรไปจองได้เลย
จ่ายสดวันที่ไปผ่าเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย kissyme เมื่อ 2014-6-7 02:11
จองคิวประมาณ 2 เดือนค่ะ
ค่ามัดจำไม่ต้อง
โทรไปจองได ...

ขอบคุนมากๆ จร้า
อยากทำบ้างอกเล็ก กังวลมากเลย
อกสวยมากเลยค่ะ
อยากทราบว่าคุณหมอให้เลือกยี่ห้อซิลิโคลนมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้