ดู: 3792|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

to admin ช่วยกันแสดงความคิดเหนด้วยน่ะคัฟ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนอีกรอบนะครับ
จะเป็นไปได้ไม๊ครับ ที่จะเอา บรรทัดใต้รุปภาพออก
พวก จิตพิสัย จิตใจงาม มีน้ำใจอะไรงี้อะครับ เพราะว่าบางที่คนมาตอบตอบสั้นนิดเดียว แล้วทำให้หน้ามันยาวโดยไม่จำเป็น การเลื่อนดูก็ไม่สะดวก

เอาออกไปเลยให้เหลือแต่รุปภาพ

ส่วน จิตพิสัีย อะไรพวกนั้นให้ไปแสดงตรง profile จะไดีกว่าไมีครับ เพราะว่าเวลาเข้ามา หลัก ๆ คืออยากเข้ามาอ่านเนื้อหาจริง ๆ บรรทัดที่ผมให้ติดทิ้งผมว่ามันเป็นส่วนเสริมมากกว่า
เพิ่งจะสังเกตเหมือนกันว่ามี แล้วแต่ละอันมันได้ค่ามาอย่างไงอ่ะ เพราะเห็นของผมมันมีบ้างไม่มีบ้าง อยากมีเยอะๆ เหมือนกันมันคงจะดีกว่ามีน้อยอ่ะ ผู้รู้บอกด้วยนะ
คัฟ เอาเปนว่าบอบรับฟังความคิดเห็นน่ะคัฟ

ส่วนเรื่องจะเปลี่ยนไม่เปลี่ยนนั้นบอบขอฟังความคิดเห็นจากเพื่อนๆคนอื่นๆ ด้วยน่ะคัฟ

ขอให้เพื่อนๆ ช่วยกันแสดงความคิดเห็นกันด้วยคัฟ

ขอบคุณคัฟ
เหนด้วยครับ เพราะต้อง scroll down ยาวมากมาย
ฝนเหนด้วยกะ คุน Tspace คะ

ตอนนี้มีสามคนที่เหนด้วยน่ะคัฟ

ถ้าครบสิบเสียง ระหว่างเหนด้วยกะไม่เหนด้วย

ฝ่ายไหนได้ครบสิบเสียงก่อน

บอบก็ยินดีจะแก้ไขให้คัฟ
อันไหนสวยก้อเอา
มี ไม่มีก็ไดค้าบ แต่อยากรู้ว่าแต่ละอันได้มาจากอะไร เพราะอยากได้คะแนนหน้าตาดีเยอะๆๆๆๆ
คะแนนน้าตาดีได้มาจาก สมาชิกให้คะแนนคัฟ

คะแนนจิตใจดี และมีน้ำใจ จะได้ทุกครั้งคนละคะแนนเมื่อตอบกระทู้ หรือมาจากสมาชิกให้คะแนนคัฟ

ส่วนจิตพิสัยมาจากสมาชิกให้คะแนนคัฟ
ไม่ขอออกความเห็นคับ ยางไงกะได้

แต่ดันให้สมาชิกเห็นกระทู้นี้คับ จะได้ช่วยกันโหวตให้บอบบี้อ่า
เฉยๆนะคะ มีหรือไม่มีก้อไม่ต่างกัน
เพราะพี่ๆน้องๆในเว็ปนี้ทุกคน ก้อน้ำใจงดงามสุดๆ หน้าตาดีเป็นเลิศทุกคนอยู่แล้ว
ทุกคนก็พร้อมที่จะตอบคำถามที่สมาชิกเข้ามาถาม หรือคอยปลอบพวกจิตตกหลังทำ = =*
ปลาเรยมองว่า ถึงมันไม่มี เราก้อรู้กันอยู่ดี ว่าคนในเว็ปนี้น่ารักแค่ไหน
โอเปิ้ลยังงัยก้อได้เหมือนกัลล์
ไม่ซีเรียส อิอิ
{:13_999:}

^
^
โผล่มาแร้ว
วินอยากให้เอารูปตรงแสดงชื่อยูสเซอร์ที่ใครออนอยู่ออกอะครับ มองเห็นชื่อไม่ชัดเลย
รูปมันบังชื่อหมดเลยมองไม่เห็น
วินอยากให้เอารูปตรงแสดงชื่อยูสเซอร์ที่ใครออนอยู่ออกอะครับ มองเห็นชื่อไม่ชัดเลย
รูปมันบังชื่อหมดเลยมอง ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-7-4 11:16

ดูหน้าแรกสิคัฟ

จะได้มองเหน
ส่วนพี่กลับเห็นว่า มันเป็นกำลังใจส่วนนึง ไม่อยากให้มองข้ามกัน

ถึงจะดูเหมือนเรื่องเล็กๆน้อยๆ แต่มันก็มีความหมายที่ดีๆแฝงอยู่นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้