ดู: 1146|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ช่วยแแนะนำ หมอธีบางกอก Vs ดีลักษณ์คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆๆ กำลังตัดสินใจจะทำคาง แต่พอดีเรามีงบจำกัด ไม่เกิน 15000 บาท เลยได้ข้อมูล
ระหว่างหมอธีบางกอก Vs ดีลักษณ์คลีนิค
เลยอยากได้คำแนะนำจากเพื่อนๆว่า 2 ที่นี้ แนะนำที่ไหนคะ ได้ยินมาว่าที่ ดีลักษณ์ หมอเขาจะดูความเหมาะสมให้เราเอง เราเลือกเองไม่ได้ ส่วนหมอธีบางกอก มีซิลิโคนหลายแบบ เราเลือกได้ แต่ หมอมีราคา 8000-30000 เราเลยกลัวว่า ถ้าเราเลือก ราคาจะเกินงบน่ะค่ะ ที่ไหนทำมาสวยกว่ากันคะ
ถ้าเป็นคนคางสั้นอย่างเดียว  แต่อยากให้ดูยาวหน้าเป็นวีเชฟก็ดีลักษณ์ค่ะ (ผ่าด้านนอก  ไม่เจ็บ  หลับไปตื่นมาเสร็จเลย)  แค่ยีสิบนาทีประมาณนี้    แต่ถ้าคางถอยไปด้านหลังแนะนำให้ผ่าในปากไม่แน่ใจว่าหมอธีทำในปากหรือเปล่าค่ะ
งบประมาณพอเหลือเฟือค่ะ  เคยไปทำประมาณห้าหกเดือนก่อน 10900  usa
ต้นฉบับโพสต์โดย thunyaras เมื่อ 2014-5-24 12:33
งบประมาณพอเหลือเฟือค่ะ  เคยไปทำประมาณห้าหกเดือนก่อน ...

รบกวนถามนิดนึงนะคะ ตอนทำดีลักษณ์พอใจไหมคะ เพราะเหมือนเห็นไปแก้ที่หมอพิสุทธิ์น่ะค่ะ
ตอนนี้ก็กำลังลังเลหมอสามท่านนี้ค่ะ
ขอบคุณนะคะ
พอใจการบริการและการผ่าตัดดีมากค่ะ  คุณหมอทำเบามือไม่เจ็บ  แต่คุณหมอทำออกมาดุหน้าตรงจะเรียวสวยค่ะ  ถ้าคางสั้นอยากให้หน้าดูวีเชพ  ก็ดีลักษณ์เลยค่ะ  แต่ว่าพอดีเป็นคนคางถอยด้วย  ก็เลยเปลี่ยนไปผ่าในปากเหมาะกับตัวเองมากกว่าค่ะ  เพราะอยากให้มองดูด้านข้างมีมิติค่ะ  แต่ทรงจะไม่ยาวค่ะ  ไม่ได้มายเรื่องจะยาวหรือไม่ยาว  แต่ทั้งสองที่คุณหมอใจดีมากทั้งคู่เลย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-27 11:30:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย thunyaras เมื่อ 2014-5-24 12:32
ถ้าเป็นคนคางสั้นอย่างเดียว  แต่อยากให้ดูยาวหน้าเป็น ...

แล้วที่ดีลักษณ์คลีนิค ไม่ทราบว่าเราบอกหมอได้ไหมคะว่าจะเอายาวแค่ไหน ขอบคุณมากเลยค่า
ได้จ้ะ  คุณหมอจะเรียกเราไปคุยก่อนแล้วถึงจะทำ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-27 11:43:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย thunyaras เมื่อ 2014-5-27 11:37
ได้จ้ะ  คุณหมอจะเรียกเราไปคุยก่อนแล้วถึงจะทำ  ...

ขอบคุณค่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้