ดู: 2430|ตอบกลับ: 8

ทำนมกับหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขออนุญาตแนะนำตัวเองก่อนเนาะ เราชื่อ โมเม ค่ะ เป็นสาวประเภทสอง สัดส่วน 30-26-34 สูง 170 หนัก 52 โดยรวมเป็นคนตัวเล็กผอม เลยโชคดีหน่อยหุ่นรูปร่างเหมือนผู้หญิง ก่อนหน้านี้ โมเม ทานยาคลุมมาตลอดตามเพื่อนๆด้วยกันแนะนำเพราะช่วยให้มีหน้าอก และตัวโมเมเองสนใจจะทำหน้าอก จึงศึกษาการทำศัลยกรรมหน้าอกมานานมาก ดูหลายคนที่ทำและที่รีวิว บางคนก็ห่าง บางคนก็ดูไม่เป็นธรรมชาติ จนไปเห็นน้องของเพื่อนทำมาสวยเลยถามน้องเค้า น้องเค้าบอกว่าทำที่ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ทรงสวยเป็นธรรมชาติเข้ากับสัดส่วนรูปร่างมากเลย จึงขอเบอร์โทร และโทรไปปรึกษา เค้าก็นัดวันทำ ปรึกษา และวัดขนาดทำในวันเดียวกันค่ะ

เช้าสายๆ ของวันอังคารที่ 7 มกราคม 2557 เป็นวันนัด พนักงานโทรมาคอนเฟริมเวลาค่ะ ใจเราอ่ะพร้อมตั้งแต่โทรนัดละ555 ไปถึงก็ติดต่อพนักงาน ตรวจร่างกาย ชำระเงิน ประมาณบ่าย 4 โมงเย็นก็ถึงคิวทำของ โมเม แล้วค่ะ เข้าไปคุณหมอยิ้มต้อนรับ คุยกับเราอย่างเป็นกันเอง และวัดขนาดหน้าอกว่าได้กี่ CC ตามเนื้อของเราค่ะ ได้ 350 CC ราคาเราทำอยู่ที่ 72900 บาท แผลใต้รักแร้ค่ะ ใช้เวลาทำสักพักใหญ่ ว้าวววว...ตื่นมาก็เห็นผ้าพันหน้าอกบล็อคตึงเลย แต่ยังไม่รู้สึกเจ็บเลย แต่มันตึงๆ (แอบดีใจเบาๆนะว่าเรามีนมแล้ว)555 นอนพักร่างกายที่ รพ. 1 คืน ค่ะ หลังจากกลับบ้านไปพักได้5 วัน ให้มาถอดผ้าพันและหมอจะสอนวิธีนวดหน้าอกค่ะ ต้องขอบคุณคุณหมอและพนักงานที่น่ารักทุกคนน่ะค่ะ จุ๊ฟค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2014-5-17 20:16:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่า
โพสต์ 2014-5-17 23:57:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ เหมือนหญิงเลยค่ะ มารีวิวให้ดูเรื่อยๆนะคะ อยากทำกะคุนหมอท่านนี้เหมือนกันค่ะ
โพสต์ 2014-5-18 09:06:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ
โพสต์ 2015-2-3 16:32:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ซิลิโคนอะไรเอ่ย
โพสต์ 2015-2-11 13:44:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวววว สวยจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้