ดู: 1760|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Review Breast Filler ฉีดหน้าอก+ยกกระชับถาวร ที่ amed clinic

[คัดลอกลิงก์]
       ตัดสินใจปรึกษาคุณหมอ เรื่องหน้าอกหน้าใจที่แม่ให้มา คิดว่าไม่ค่อยปลื้มเท่าไหร่ อยากอัพไซส์ค่ะ คุณหมอแนะนำว่าให้เพิ่มที่ 200 CC ค่ะ คุณหมอบอกว่าเป็นเทคนิคของเกาหลี และต้องงดทานวิตามินทุกชนิด หรือยาที่มีผลกับการหยุดไหลของเลือด ส่วนตัวเราทาน วิตามินซีกับบี แล้วก็พริมโรส (อาหารเสริม) ก็ต้องงดไปก่อนอย่างน้อย 3 วัน ค่ะ

ในวันที่ทำ ตื่นเต้นสุด ๆ แต่ก็แอบกังวลเล็กน้อย จะเจ็บมั๊ยนะ จะมีอาการแพ้รึป่าวนะ แต่สรุปก็ผ่านไปด้วยดีค่ะ ใช้เวลา ประมาณเกือบ 2 ชั่วโมงได้ค่ะ  คุณหมอเปิ้ลทายาชาที่หน้าอกทิ้งไว้ 45 นาที แล้วก็เริ่มเสริมหน้าอกให้เราค่ะ เสร็จแล้วคุณหมอก็จะนวดๆ ให้ได้รูปทรง เป็นอันเสร็จสับ ยิ้มกรุ้มกริ่มกลับบ้าน พร้อมหน้าอกหน้าใจใหม่

คุณหมอเปิ้ลแนะนำว่า ควรใส่ชุดชั้นในแบบ Sport Bra 1 เดือน งดดื่มแอลกอฮอล์ (อันนี้เครียดมากค่ะ 55) และยังให้งดวิตามินทุกชนิดต่ออีก1 สัปดาห์ค่ะ แต่คุณหมอให้ทานวิตามินตัวที่ซื้อมาจากคลินิก เพื่อให้หน้าอกมันฟูน้ำมากขึ้นคะ ซื้อมา2 สัปดาห์ หลีกเลี่ยงความร้อน และดื่มน้ำเยอะ ๆ  ในช่วง1เดือนนี้งด นวดหน้าอก ทุกรูปแบบ จนกว่า หน้าอกจะนิ่มก่อน พอนิ่มแบบธรรมชาติแล้ว  ค่อยนวดคลึงเบาๆ ได้ค่ะ ก่อนนอน   แล้วหลังจากนั้นก็ ทำกิจกรรมบนเตียงได้ ตามปกติ เลยค่ะ

ก่อนทำค่ะ

หลังทำค่ะ

ก่อนและหลังค่ะ เปรียบเทียบให้เห็นชัดๆเลย ว่าหน้าอกไซส์อัพจริงๆ แถมกระชับขึ้นด้วย

รูปนี้ เห็นได้ชัดเลยว่า หัวนมไม่ต้องแก้โดยการผ่าตัดแต่อย่างใด คุณหมอแก้ให้โดยการใช้ฟิลเลอร์นี่แหละค่ะ ดึงให้หน้าอกมันฟู ชมพูขึ้น และดูน่าจุดๆ มากขึ้น ชอบมากตรงนี้   แล้วคุณหมอยังนัดให้ไปยิงเลเซอร์ ให้ชมพู อีก จะสวยไปไหนนี่เราอิอิ
สำหรับเรา เราว่ามันก็ไม่ได้ใหญ่มาก แต่เราก็พอใจในระดับนี้ค่ะ ดูเป็นธรรมชาติค่ะ และฐานนมมันก็ดูโอเคขึ้นด้วยอ่ะ ชอบ ๆ ประทับใจมาก ขอบคุณเอเมดคลินิกค่ะ
เซ็กซี่มากค่ะ ชอบๆ ทำที่ไหนค่าเสียหายเท่าไหร่เหรอคะ
สวยขึ้นเลย แค่นี้ก้อภุมิใจมากแล้วเนอะสำหรับ ผญ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-14 15:28:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย daran82 เมื่อ 2014-5-14 15:02
เซ็กซี่มากค่ะ ชอบๆ ทำที่ไหนค่าเสียหายเท่าไหร่เหรอคะ ...

amed clinic สีลมค่ะ ทำช่วงโปรโมชั่น 110,000 จากราคา 150,000 ค่ะ ตอนจ่ายนี่มือไม้สั่นกันเลยทีเดียวค่ะ
ว๊าววว sexy จริงๆ ด้วยอ่า หน้าอกหน้าใจของ ช๊อบชอบ แต่เห็นราคาลดแบบนี้โดนใจมากอ่ะ
ชอบตอนหลังทำ ที่หัวนมดูฟูขึ้นจังค่ะ
สวยงามเลยค่ะ ไม่ทรายก่อนทำใส่เสื้อในคัพอะไรคะ แล้วหลังทำเพิ่มขึ้นกี่คัพคะ
กำลังตัดสินใจระหว่างข้างละ 100cc กับ 150cc ค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-20 11:02:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Jajha28 เมื่อ 2014-5-20 10:43
สวยงามเลยค่ะ ไม่ทรายก่อนทำใส่เสื้อในคัพอะไรคะ แล้วห ...

ก่อนทำ Cup A คร้า และยังต้องเลือกเสริมฟองน้ำด้วยอ่า
หลังทำ ขยับมา 1 คร้า เป็น Cup B
อนาคต อาจจะเป็น C ก็เป็นได้ค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

วิตามินที่ทำให้หน้าอกฟูน้ำหน้าสนใจจังค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย anusa.nusa25 เมื่อ 2014-5-20 11:02
ก่อนทำ Cup A คร้า และยังต้องเลือกเสริมฟองน้ำด้วยอ่า :fu ...

ตอนนี้เค้ากำลังคิดเยอะเลย เค้าหนัก 45 สูง 160 หน้าอกปัจจุบัน cup Bปลายๆค่ะ ว่าจะฉีดสัก 150cc ไม่รู้ว่าจะได้ถึง cup D มั้ย
ตัวเองมีไลน์มั้ยคะ พอดีเค้ากำลัวจะฉีดฟิลเลอร์หน้าอกเหมือนกัน อยากปรึกษาหน่อยค่ะ
ชอบจัง หลังทำ หน้าอกออกมาสวยมากค่ะ
สวยมากเลย คุณหมอท่านไหนทำให้คะ?
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-15 14:58:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jadehi เมื่อ 2014-7-14 17:25
สวยมากเลย คุณหมอท่านไหนทำให้คะ?

คุณหมอเปิ้ลค่ะ นายแพทย์ พลศักดิ์ วรไกร คนเดียวกับที่ทำให้ คุณเอมมี่ แมกซิมค่ะ
เสียดายน่าจะเสริมให้เด้งกว่านี้อีกนะคะ ทำทั้งทีอ่าาา
ทำออกมาแล้วหน้าอกสวย ดีกว่าเดิมเยอะเลยอ่ะ  ขอทราบชื่อวิตามินด้วยมั๊ยค่ะ แอบสนใจอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้