ดู: 1780|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] อยากเสริมจมูกกับหมอคมกริช ทำยึงไงถึงจะได้คิวคะ+ปรึกษาเรื่องเนื้อจมูกน้อย

[คัดลอกลิงก์]

ตัดสินใจแล้วว่าจะทำกับคุณหมอคมกริช  
อยู่ต่างจังหวัดค่ะ จะเดินทางเข้า กทม.ประมาณต้นเดือนหน้า
อยากปรึกษาคุณหมอก่อนจะได้ไหม ต้องโทรนัดก่อนหรือสามารถ walk in เข้าคลินิกเองเลยได้ไหมคะ
เพราะเนื้อจมูกเราบางมากๆๆๆๆ ค่ะ ดึงเนื้อแทบไม่ขึ้นเลย และสันจมูกเล็กมากๆ แต่ปลายตมูกกลับค่อยๆบานใหญ่ขึ้นจนสุดปลาย
รบกวนเพื่อนแนะนำวิธีนำมาซึ่งการได้คิวทีค่ะ

จมูกแบบเรา เสริมออกมา จะโด่งขึ้นบ้างมั้ย เนื้อน้อยมาก กังวลว่าจะเจ็บตัวฟรีอ่ะค่ะ
เพื่อนๆที่เนื้อจมูกน้อย ทำกับคุณหมอคมกริชออกมาแล้วพอใจผลงานหรือเปล่าคะ
โพสต์ 2014-5-13 07:41:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ศึกษาให้เยอะๆนะก่อนที่จะทำจมูก ยิ่งอยู่ตจวด้วยแล้วถ้าพลาดก็จะเสียเวลามากในการแก้ เสียเงิน จิตตกฯ ไม่ได้อยากทำให้กลัวแต่ก็กำลังเจอปัญหานี้อยู่ นี่ขนาดอยู่กทม.นะยังปวดหัวหาที่แก้อยู่ เราทำกับหมอคมกริชสุขุมวิท22แหละ เบี้ยวไม่สวย พอกลับไปปรึกษาหมอบอกเบี้ยวนิดเดียว อยากจะบ้า! ดูยังไงเนี่ย!! แล้วพอเราบอกมันเบี้ยวและตรงปลายจับโดนศิริโคนเหมือนจะทะลุเลยแถมเจ็บด้วยเวลาจับ หมอก็แค่มองเฉยๆซึ่งเข้าใจอยู่ว่าหมอพูดน้อยมากกกกกก.....แต่จะดีกว่านี้ถ้าจับดูหรืออะไรมากกว่านั่งมองเฉยๆแล้ววิเคราะ พอปรึกษาหมอเสร็นออกมานอกห้องผู้ช่วยหมอที่แก่สุดอายุเยอะๆน่ะก็พูดจาเหน็บแนมเรากะเจ้าหน้าที่อีกคน แบบว่าพูดในตอนมที่เรายืนอยู่นั่งอยู่ห่างไม่ถึงวาด้วยซ้ำ คิดดีๆนะ หาข้อมูลเยอะๆหลายๆที่ โชคดีค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-14 13:15:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ง่า มีคนตอบแค่คนเดียวเอง T T
ยังไงก็ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำแนะนำ
โพสต์ 2014-5-15 15:01:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งไปทำมายังไม่ตัดไหม ใครก็แนะนำที่นี่ เพราะธรรมชาติ แต่แบบว่าหมอพูดน้อยจริง คุยกับหมอไม่ถึง3ประโยค ลงเขียง

แต่ไม่ช้ำเลย ตอนนี้จิตตกเพราะตาเปลี่ยนไป

อ่อ เราโทรไปนัดทำได้เลย ไม่ได้ต่อคิวไรมากค่ะ ใครไปถึงก่อนทำก่อนแค่นั้นเลย

ถ้าจะทำคุยกะหมอเยอะๆนะคะ บอกความต้องการให้ละเอียดเลย
เราพลาด มัวแต่ตื่นเต้น ลืมบอกว่าทำหยดน้ำ เซงเลยย
โพสต์ 2014-5-26 09:39:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อิอิ มาช่วยตอบค่ะ เราก็ทำหมอคมกริชเหมือนกัน ทรงสวยมากเป็นธรรมชาติค่ะ
แต่มันเบี้ยวค่ะ เอียงซ้าย ตอนนี้กำลังอยากจะแก้อยู่ แต่ก็อยากจะแก้ที่เดิมนะคะ
เพราะชอบทรงแบบที่หมอคมกริชทำให้
ปล.แต่เพื่อนเราทำที่นี่ไม่เบี้ยวก็มีค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
โพสต์ 2014-5-30 20:14:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก้เพิ่งทำมากับหมอคมเพิ่วได้3 วันเองโดยรวมก้โอเค แต่พนักงานที่แก่ๆที่สุดพูดจาไม่ดีจริงอยากคอมเพลนกับหมอดูส่วนตัวคุยกับคุณหมอได้หมดนะคะหมอให้คำตอบได้ไว้จมูกเราโอเคเมื่อไรจะมาบอกค่ะ
โพสต์ 2014-11-24 15:11:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พึ่งทำมาสดๆร้อน   งานแก้อย่ามาที่นี่เลย จะผิดหวังอย่างแรง เหมือนเรา เย็บรูจมูกให้เราไม่เท่ากัน เบี้ยว
หมอพูดน้อยมาก  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้