ดู: 1778|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งเสริมจมูกแล้วโดนกระแทก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chevasilp เมื่อ 2014-5-11 22:47

สวัสดีครับ พอดีผมเสริมจมูกมาได้ 4-5 วันแล้ว
มันเริ่มไม่เจ็บ กดไม่รู้สึกอะไรเหมือนปกติ แล้วผมเลยเอาแหนบมาดึฃสิวเสี้ยน แต่มันพลาดแหนบกดลงไปที่จมูกข้างซ้าย
แล้วมันปวดมากเลย แล้วผมคิดว่าเดียวคงหาย แต่ผ่านมา2วัน จมูกข้างที่เจ็บหายไม่ใจค่อยคล่อง เหมือนคนเป็นหวัด
แล้วถ้ากดลงไป จะปวดมากกก แต่กดอีกข้างที่ไม่ได้ทำอะไรกับไม่รู้สึก แล้วมันลามมาถึงสันจมูก มันจะเป็นอะไรไหมครับ

ยังไงช่วยตอบผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ลองไปหาหมอดูก่อนคับ
บวมอักเสพแน่เลยคะ ไปหาหมอด่วน ของเราก็โดนกระแทกนะคะแต่ทำมาได้ 16 วัน

ไปทำงานแล้วคนเดินเซหัวมากระแทกกลางดั้งตรงปลายจมูกยุบเบย แต่ดีไม่เป็นอะไร
ไปหาหมอเถอะค่ะจะได้ดูแลตั้งแต่เนิ่นๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-12 22:15:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปพบ คุณหมอมาแล้วครับ
คุณหมอให้ทานแก้อักเสบก่อน ดูไปก่อน กลัวจะต้องรื้อทำจมูกใหม่

เพราะว่า ตอนนี้บวมเหมือนทำมาวันแรกๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้