ดู: 952|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ช่วยดูจมูกผมหน่อยครับว่าควรทำต่อดีไหม

[คัดลอกลิงก์]
คือผมเสริมจมูกมา ได้ 6 เดือนแล้วครับ แต่ว่าเวลายิ้มมันไม่สวยเลยอะครับมันใหญ่ ควรทำไงดี แกดีไหม

ผมว่าเข้ากับหน้าแล้วน่ะครับ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยอีกเสียงคับ เข้ากับรูปหน้าแล้วคับ  โพสต์ 2014-5-3 20:14
ไม่ต้องแล้วถ้าแก้ระวังแย่กว่าเก่านะ
มองหน้าตรงจะดูใหญ่อยู่หน่อย แต่เหมาะกับหน้าแล้วคับ

ถ้าจะแก้ หรือ ปรึกษา ทักไลน์มาได้นะคับ i-cupidz

ยินดีคาฟ
ตัดปีกสักหน่อย
ดูดีแล้วนะ รึว่าตัดปีกอีกดี อิอิ
หล่แล้วคราฟ
เราว่าดีอยู่แล้วนะ ดูเป็นธรรมชาติเข้ากับหน้าดีออก
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-4 03:36:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้