ดู: 710|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] :: เลือกที่ไหนดี ::

[คัดลอกลิงก์]
        คือว่าเราอยากทำจมูกมาพักนึงแล้วค่ะ เรามีฮัมพ์ด้วย ศึกษาในเว็ปมาได้เดือนกว่าๆ เราชอบอยู่ 3 ที่ แต่ไม่รู้ที่ไหนจะเวิร์คสุด
ในด้านบริการหลังการขาย แล้วก็ไม่ค่อยมีเคสหลุด รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะค่ะ

1. หมอนวรัช รพ.สมิติเวช ศรีราชา  (อันนี้อยู่ใกล้บ้าน คนแถวๆมอเค้าทำกัน สวยทุกคน)
2. หมอเกมส์ BB you
3. เมดเมติก บายเมโกะ

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า ^^
เราแอบสนใจ v-plast clinicค้าาา :) อยากสืบข้อมูลเหมือนกันค้า
เราว่าหมอทนงศักดิ์ ที่คลินิกแถวๆเซ็นทรัลรัตนา ก็ดีนะ ทำสวยเหมือนกันปลายหยดน้ำสวยมากกก เป็นอี1ตัวเลือกค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-1 13:03:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
V-plast. เราก้ชอบน้า แต่ราคาสู้ไม่ไหว มีแต่คนชมว่าทำออกมาแร้วสวย :)
เค้าทำกับหมอกิตติศักดิ์ โรงบาลเลอลักษณ์ คุณหมอทำสวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=45066
เค้าเคยรีวิวไว้
อยู่ชลบุรีเหรอคะ เราก็สนใจแบบตัวเองเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-6 10:47:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย siiry เมื่อ 2014-5-4 16:03
อยู่ชลบุรีเหรอคะ เราก็สนใจแบบตัวเองเลย  ...

ค่าาา ตอนนี้เราจองคิวหมอนวรัช รพ.สมิติเวช เรียบร้อยแล้วค่ะ
ไม่รู้ไปไงมาไง อยู่ดีๆ ไปถึงรพ.ก็มัดจำเลย แหะๆ
สถานที่สะอาด พยาบาลพูดจาดี แต่ยังไม่เคยเจอคุนหมอเลย
ตัดสินใจเพราะมันใกล้บ้านที่สุดละ เผื่อมีปันหาจะได้มาไว เคลมไว 5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้