ดู: 1968|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] หมอเทพใช้ซิโคนของจีนหรือคะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนถามผู้รู้ช่วยตอบด้วยคะ พอดีได้โทรไปสอบถามเรื่องทำหน้าอกกับอีกคลีนิคนึงเค้าบอกมาว่าหมอเทพใช้ชีลิโคนของจีน จริงหรือเปล่าคะ ใครที่เคยเสริมหน้าอกกับหมอเทพมาแล้ว เคยถามหมอไหมคะว่าซิลิโคนยี่ห้ออะไร ของประเทศอะไรคะ
ขอบคุณค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

มีหลายกระแสมากค่ะ ลองใช้วิจารณญาณดูน่ะคะ ทำกับหมอเทพเหมือนกันก่อนทำก็ได้เห็นว่าใช้ยี่ห้อ mentorแกะกล่องเลยค่ะ. ส่วนตัวคิดว่าถ้าหมอใช้ของจีนจริงๆคงไม่มีใครไว้ใจและกล้าไปทำจนคิวยาวเหยียดขนาดนี้ค่ะ
เท่าที่คุยกับหมอ มี3ยี่ห้อคะ เมนเทอร์ อัลเลอร์แกน ยูโร มีทัังผิวเรียบ ผิวทราย
ถ้าอยากรู้เพิ่มเติม เมลล์ถามหมอได้เลยคะ ppsergery@yahoo.com
จะได้คลายข้อข้องใจคะ
ยังมีเลือดออกจากสายเดรน ทำมา 3 วันแล้ว
เรารู้เลยว่าคลีนิคอะไรบอก เค้าก็บอกเราเหมือนกัน แต่เราไม่ได้คล้อยตามนะ มั่นใจในหมอเทพเพราะเพื่อนทำมาหลายคนก็ไม่ได้มีปัญหาอะไร ดาราดังๆก็ทำกับหมอเทพ ไม่ใช่ถูกแล้วไม่ดี ราคาแสนกว่ายังไปแก้กับหมอเทพเลยค่ะ มีผิวเรียบกับผิวทรายแต่หมอจะใช้ผิวเรียบทรงกลมหมอจะรับประกันให้ แต่ถ้าใครเลือกผิวทรายหมอไม่รับประกันค่ะ
mattie_pumpkin สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-25 17:13:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ ได้เข้าไปสอบถาที่คลีนิคด้วยตัวเองแล้วค่ะ หมอใช้ของตามที่น้องข้างบนบอกมามี 3 ยี่ห้อจริง ๆ ค่ะ อยากได้ยี่ห้อไหน ขอหมอได้เลยค่ะ  
อันนี้เราว่า 50 50 นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้