ดู: 3313|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยทำจมูกกับหมอชาติชายบ้างค่ะ?

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำจมูกกับหมอชาติชาย absolute beauty clinic แล้วมีปัญหาบ้างค่ะ?
เราทำมาปลายแดงอักเสบ หมอเปลี่ยนยาใหม่ให้ ตอนนี้ครบ3อาทิตย์กินยาครบแล้ว
ปลายแดงจางลงแต่ไม่หายอะค่ะ มันนูนออกมาเล็กน้อยจะทะลุมั้ยอ่ะค่ะกังวลมาก
เสียเงินไป45,000 ไม่รู้เพราะปลายดันไปมั้ย คุณหมอจะแก้รึป่าวก็ไม่รู้ เครียดมากเลยค่ะ
ใครมีประสบการณ์ปัญหาการทำจมูกกับหมอชาติชายช่วยแชร์หรือใครมีคำแนะนำช่วยแนะทีค่ะ
เราว่าอาจจะทะลุได้เพราะทำมาเว่อร์เกินจริงแดงมากและเป็นตุ่มยื่นมาเชียวหมอนะหมอ
เอารูปลงหน่อยค่ะ เพื่อน ๆ จะได้ดูกันค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-26 13:39:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปแต่ละมุมค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-26 13:39:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jetimama เมื่อ 2014-4-26 11:06
เอารูปลงหน่อยค่ะ เพื่อน ๆ จะได้ดูกันค่ะ ...

เอารูปลงแล้วค่า ช่วยดูทีค่ะ
พุ่งไปหน่อยมั่งค่ะ กินยาไปก่อนไม่ดีขึ้นหรอค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-26 21:45:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jetimama เมื่อ 2014-4-26 17:40
พุ่งไปหน่อยมั่งค่ะ กินยาไปก่อนไม่ดีขึ้นหรอค่ะ ...

วันนี้ไปหาหมออีกที หมอให้ยามากินต่ออีกค่ะ กินมา3ครั้งแล้ว
หวังว่าจะดีขึ้นค่ะ
เปนไงแล้วมั่งคะ กำลังจะไปทำ เริ่มกลัว ตัวเองมีไลน์มั้ย
แล้วตอนนี้เปนไงบ้างค้ะ ไปทำมาเหมือนกัน มีแอฟเฟคมากด้วย
เจ้าของกระทู้ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค๊ หายรึยัง เราพึ่งไปทำได้6วันอาการเดียวกันเลย หมอให้ไปฉีดยาแก้อักแสบไม่รุจะหายไหม
กินน้ำมะพร้าวเยอะๆช่วยลดบวมได้ไวนะ สู้ๆคาบ
ช่วงเดือนแรก จมูกผมก็แดงนะ แต่ตอนนี้หายแล้ว แต่ตรงสันจมูกยังมีแดงๆบ้าง
muchchah ตอบกลับเมื่อ 2015-3-4 17:00
ช่วงเดือนแรก จมูกผมก็แดงนะ แต่ตอนนี้หายแล้ว แต่ตรงสันจมูกยังมีแดงๆบ้าง

กำลังจะไปแก้คะ ขอไลน์หน่อยค่ะ จะได้ปรึกษา
muchchah ตอบกลับเมื่อ 2015-3-4 17:00

กำลังจะไปแก้คะ ขอไลน์หน่อยค่ะ จะได้ปรึกษา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้