ดู: 1267|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ขอคำแนะนำคะ เสริมหน้าอกที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ มอเมี๊ยวอายุ22ปีคะ ยังไม่มีลูกนะคะ
นน50 สูง160คะ เป็นคนที่แบบว่าไหลกว้างคะ แต่หน้าอกเล็กมาก
เห้นพี่ๆส่วนใหญ่มีลูกๆกันแล้ว ออกมาหน้าอกสวยเว่ออ (ฮาๆ อยากได้บ้าง)

วางแผนกับตัวเองว่าจะทำสิ้นปีนี้คะ เพราะมี้มีเวลาหยุดอยู่ๆปรัมาณ1เดือนอ่ะคะ
เลยอยากขอคำแนะนำจากพี่ๆเพื่อนคะ

1.ทำที่ไหน/แพทย์ท่านไหนดีคะ
2.ใส่ซิลิโคนใหญ่มากๆได้มั้ย ใหญ่ฝุดๆเท่าไรคะ
3.ทำอย่างไรให้หน้าอกชิดกันสวย
4.เห้นพี่ๆผ่ากันบริเวณใกล้รักแร้ เห้นว่าผ่าใต้ราวนมก็ได้นี่คะ มันต่างกันยังไงคะ

ปล. ใจอยากทำที่เลอลักษณ์ /ซิลิโคนแบบถุงทรายอ่ะคะ

รบกวนด้วยนะคะะ
ลองดูที่อัคราคลินิกเลย เหมือนช่วงนี้กำลังมีโปรด้วยค่ะ ไม่แน่ใจเหมือนกัน แต่ถึงไม่มีก็ไปดูก่อนได้ เราว่าที่นี่ทำออกมาสวย ทรงดีมาก เอาจริงบางคนถ้าไม่บอกว่าเสริมหน้าอกมาก็ไม่รู้เลย
แนะนำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ
เพื่อนเราทำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ  คุณหมอทำสวยดีค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-9 20:24:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แง้ๆ ขอรบกวนผู้รู้หน่อยค่าาาา
แนะนำหมอทนงศักดิ์ จากเอเซียคลินิกอะค่ะ เราเคยเข้าไปอ่านผลงานกับประวัติหมอมา และจากการดูรีวิว ทั้งเสริมหน้าอกของหญิงแท้และหญิงเทียมรวมทั้งการแปลงเพศ ชอบทรงหน้าอกของพี่เนิสอะค่ะสวยดี แล้วยังมีห้องพักฟื้อนพร้อมพยาบาลให้ เขาก็ช่วยสอนวิธีการนวดนมให้ด้วยอะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย famai19 เมื่อ 2014-4-26 11:44
มารอคำตอบด้วยคนค่ะ ><
ไหล่กว้างเหมือนกัน แต่คิดว่าอย ...

เท่าที่แฟนเคยเล่าให้ฟัง  เห็นว่า ใต้ราวนม ดูแลแผลง่ายครับ

ช่วงนี้หน้าร้อน ดูแลแผลได้ง่ายกว่า ใต้รักแร้ มีสิทธิอับชื่อนสูง อักเสบติดเชื้ออะไรพวกนี้ง่ายครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-30 16:50:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่า คือลังเล ระหว่างหมอเทพ กับเลอลักษณ์อ่ะคะ
การผ่าใต้รักแร้จะใช้เวลาพักฟื้นนานกว่าผ่าใต้ราวนม ลูกค้าที่คลินิกผ่าใต้ราวนมแค่ 3 วันก้อออกมาลัลลาได้แล้วค่ะ
และอยากให้หน้าอกชิดหลังผ่า ก้อต้องพันผ้าให้แน่นๆค่ะ อาจจะอึดอัดนิดนึงแต่สวยค่ะเ รื่องไซด์ ขึ้นอยู่กับลูกค้าเลยค่ะ
แต่จริงๆ แนะนำให้เข้ามาปรึกษาคุณหมอค่ะไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ หรือสอบถาม รักษ์ 083-8995522
มารอคำตอบด้วยคนค่ะ ><
ไหล่กว้างเหมือนกัน แต่คิดว่าอยากทำหมอพรเทพ
อยากรู้ใต้ราวนม กับ รักแร้ ดีไม่ดียังไง
รอผู้รู้มาตอบดีกว่า อิอิ

แสดงความคิดเห็น

ช่ายๆ คือ ใจอยากทำใต้ราวนม แต่สงสัยว่าทำไมมีแต่รีวิวมีแต่ใต้รักแร้  โพสต์ 2014-4-30 16:51
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้